Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับความเร็ว CPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับความเร็ว CPU

ระหว่างจะซื้อ Athlon X2 3600+ , Socket AM2, Dual-Core,กับX2 4000 Socket 939 Dual Core อันไหนจะเร็วกว่าและคุ้มกับเงินที่จ่ายไป ขอบคุณครับ

Athlon X2 3600+ , Socket AM2 ชัว

Comment

ถ้ากะครั้งเดียวจบ ไม่ UP หรือ up ก็เปลี่ยนยกชุดเลย ผมเลือก 4000+ 939 ครับ

Comment

คือเรื่องมันมีว่าผมใช้ Lanparty NF 4 Ultra D อยู่กับ CPU Venice 3000 (939) อยากจะลองอัพไปใช้ X2 4000 Socket 939 Dual Core ไม่ทราบจะคุ้มไหมและได้ความเร็วเห็นๆจะๆต่างกับ CPU Venice 3000 หน้ามือกับหลังมือไหมครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

ดูงานที่ทำครับ ถ้าตัดต่อ ก็น่าเปลี่ยน แต่ถ้าเล่นเกมส์ ไม่คุ้มครับ ไม่ว่าจะ AM2 หรือ 4000+ ครับ

ที่สำคัญ มี LANPRATY ในมือผมเดาว่าตอนนี้ CPU ท่านก็ไม่น่าจะวิ่งด้วนความเร็ว เดิมๆอยู่แล้วจริงใหนครับ

Comment

เหมือนพ่วิกรอะครับ

Comment

Working...
            X