Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดรองรับแค่ AGP4X การ์ดจอตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดรองรับแค่ AGP4X การ์ดจอตัวไหนดีครับ

ตัวไหนดีครับ แล้วเอา AGP8X ก็ได้แต่ขอให้ ใช้ได้อ่ะครับ บอร์ด ASUS P4SPMXSE ครับผม

รองรับแค่นั้นไม่ต้องเปลี่ยนแล้วครับ

เกบตังซื้อเครื่องใหม่เถอาะแรงกว่า10เท่า

Comment

Originally posted by jaksawat View Post
      รองรับแค่นั้นไม่ต้องเปลี่ยนแล้วครับ

เกบตังซื้อเครื่องใหม่เถอาะแรงกว่า10เท่า
      เข้าใจครับ แต่อยากได้การ์ดจอมาเล่น เกมก่อนๆ อยากได้จริงๆ (เครื่องเพื่อน)

Comment

ถ้าหาได้ก็คงจะเป็น Gefoce2 MX400/400 64MB ละมั่งครับแต่เอาจริงๆอัพไปเล่น 775แบบมีVGA onboardน่าจะแรงกว่า

Comment

Inno Geforce 7300GT 256MB ครับ ตัวละ 1090 บาท

เล่นได้อยู่เลยเกมเลยนะ แต่เกมใหม่ ๆ เล่นไม่ได้แล้ว

Comment

Working...
          X