Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเปรียนเทียบ PSU 2ตัวนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเปรียนเทียบ PSU 2ตัวนี้หน่อยครับ

icute titanium pro 650 ฿ 2,690

Real Power Pro 550W ฿ 2,940

ซึ่งทั้ง2ตัวนี้ ผ่านมาตราฐาน80plusทั้งคู่

อยากทราบว่าตัวไหนดีกว่ากัน ทั้งประสิทธิภาพและคุ้มกับราคา
    Last edited by deedocmtc; 15 Jan 2009, 17:36:21. Reason: psu

เชียร์ iCute ค่ะ อิอิ

Comment

อยากทราบข้อเท็จจริง

(แอบดัน)

Comment

REAL POWER ครับ ลองมาทั้งคู่แล้ว ชอบ REAL POWER มากกว่าครับ ตัวเล็กกว่า ไฟ 3เฟส และ เงียบสนิท ตัวนี้ ฟีค 650 W เช่นกันนะครับ

Comment

เห็นราคามันต่างกัน แล้วจ่ายไฟพอกัน เลยเอามาสอบถามน่ะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
            เชียร์ iCute ค่ะ อิอิ

Comment

Real Power Pro 550W เกรดเหนือกว่าครับ

Comment

แทงค์กิ้ว!

Comment

Real Power Pro 550W +1 เพิ่ม200 บาท แต่ตัวนี้ประกัน5ปีคับ

Comment

Real PowerPro แจ่มกว่าเยอะเลยผมว่า ได้รับการรองรับเยอะมาก

Comment

Working...
                    X