Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปก แบบนี้พอ เล่นเกมส์หนัก ๆ ได้ไม๊ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปก แบบนี้พอ เล่นเกมส์หนัก ๆ ได้ไม๊ครับ

สเปก แบบนี้พอ เล่นเกมส์หนัก ๆ ได้ไม๊ครับ
    M2N68 / 16X / soketam2 / 940
    Ram 1 Gb
    VGA Asus EN8400 GS 512 MB
    HD 160 GB

ขอบคุณครับ

คิดว่าคงเล่นเกมส์ offine ใหม่หนัก ๆ ไม่ค่อยได้ครับ
    แต่ถ้าเป็น เกมส์ online ผมว่า ลื่นพอสมควรครับ

Comment

เหมือนrepบนเลยครับ

ถ้าจะเล่นofflineแบบหนักๆ ภาพต่ำไปถึงกลางๆ ก็เปลี่ยนการ์ดจอกับเพิ่มแรมเป็น2gbก็ดีนะครับ

Comment

ถ้าเป็นเกม offline คงไม่ใหวอ่ะครับ ถ้าจะให้ดีเปลี่ยนการ์ดจอแล้วก็เพิ่มแรมเป็น 2 กิก

Comment

แรม 1 GB ก้อ พอ เล่นได้ คับ

แต่ ก้อ 2 GB ก้อ เหลือๆ หน่อย

ส่วนเรื่อง การ์ด จอ

แนะนำ 8600GT DDR3 ขึ้นไป คับ

Comment

off line คงเดี้ยงไปหลายเกมส์

Comment

X2 4800+2GB+8600GT DDR3
              แจ่มเลย ลื่นไปหลายเกม แต่ก็กระตุกไปหลายเกม ออฟไลนะ

Comment

Working...
              X