Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้บอร์ด P5Kpl จะมีโหมด O/C Auto จะดีกว่า Clock Manual ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้บอร์ด P5Kpl จะมีโหมด O/C Auto จะดีกว่า Clock Manual ไหมครับ

ตามหัวกรพทู้เลยครับ เพราะผมยัง คล็อคไม่เป็น แฮะๆ

คงได้นิดหน่อยสำหรับมือใหม่ครับ

Comment

ผมว่า ก็ดีนะ มันคง ไม่ เค้นมากเกินไป

Comment

บอดตัวนี้คล๊อกได้เหรอ หรือว่านิดหน่อย

Comment

แมนนวลดีกว่าครั ไงก็ได้บัส 340 ครับ สุดๆก็ 350 คงไม่น่าเกินนี้ครับ

Comment

บอร์ดตัวนี้ 2180 ของผมไปได้แค่ 2.6 เอง ทดแรม 1:1 ไม่ได้ ไฟปรับไม่ได้ ครับ

Comment

อืมขอบคุณครับ

Comment

ของผมใช้อยู่อะ E2200 ตอนนี้ 11คูณ300เท่ากะ 3.3 อะไปได้เเต่ไม่เคยลองไกลกว่านี้นะกลัวเเป๊ก อิอิ ต้อง ไม่autoนะ ปรับเเรม667 ปรับ CL5/5/5/5/15 ถ้าจำไม่ผิดอะ ปิดตัวประหยัดไฟอะ(จำไม่ได้เขาเรียกอะไรกัน นะ)เพิ่มไฟV-Coreไร้ไปเรื่อยๆ จ้า (ลองดูทีละนิดๆอย่ามากไปเดวไม่ขึ้นจออะ/ถ้าไม่ขึ้นหรือทำไรไม่ได้เเล้วละก็ อย่าตกใจ เอาถ่านไบออสออก เเล้วไปกินน้ำให้ใจเย็นกลับมาใส่กลับไปหายครับ)ได้ความยังไง มาบอกด้วยนะ หวังว่าคงได้อะไรไปบ้างละ

Comment

P5KPL-CM ได้ 340 ครับ

Originally posted by wikorn View Post
                  แมนนวลดีกว่าครั ไงก็ได้บัส 340 ครับ สุดๆก็ 350 คงไม่น่าเกินนี้ครับ

Comment

ชองผมก็ตัวนี้แหละ clock manualครับ ปรับได้แค่บัสเองครับทำไรไม่ค่อยได้มากครับผมก็ปรับแต่บัสเองครับ

Comment

Working...
                    X