Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย vista เหลือเวลา 0 วัน ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย vista เหลือเวลา 0 วัน ช่วยทีครับ

Vista เหลือเวลาให้ Active 0 วันครับ ใครมีตัว active ดีๆช่วย pm ส่งมาทีนะครับ ผมลองโหลดมาหลายตัวแล้วใช้ไม่ได้เลย >_<

เข้าไปเช็ค PM ด่วนเลยครับ ก่อนที่ท่านจะเข้าวินโดวส์ไม่ได้อีกเลย

Comment

ตอนนี้ผม active ได้แล้วแต่ขอรอดูอาการก่อน ขอบคุณทุกท่านที่ส่ง pm มานะครับ

Comment

หลังจากที่ผมลองใช้ Windows Vista Activation 2008 ปรากฏว่าตอนแรกก็ Active ได้พอสักพักมันขึ้นเหลือเวลาเป็น 12 วันจาก 0 วัน

ตัว Active ทั้งหลายที่ผมไปโหลดๆมาและที่ส่ง pm มาให้ผมก็ใช้ไม่ได้ผลเลยอ่าครับ

ใครมีวิธีแก้ให้ active ได้บ้างครับ

ตัว Active ที่ผมลองใช้แล้ว ไม่ได้ผล
        Last edited by Trojan; 16 Jan 2009, 10:35:15.

Comment

ไปดาวน์โหลดตัวถอนแคร็กออก แล้วลอง active ใหม่ ส่วนวิธีการทำมีบอกไว้แล้ว
          http://www.mydigitallife.info/2007/0...racks-feature/

Comment

ตอนนี้ผม active ได้แล้ว แต่ Theme Aero มันหายไปทำไงดีอ่าครับ >_<

Comment

ของผมก็เป็นเหมือนกันคนับ ตอนนี้เข้าไปใน วินโดว์ ไม่ได้เลยอ่ะครับ มันให้ผม Activation Window ตลอดเลย
              ของผมใช้ Window Vista Ulttimate ใครมีโคดช่วยส่งให้ผมทีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ช่วยด้วยตอนนี้มันนับถอยหลังอีกแล้ว สงสัยคงได้ลง Vista ใหม่แล้วอ่าครับ

ใครมี Vista ดีๆมาแนะนำบ้าง แบบลงแล้ว Active ให้เลยหรือไม่ต้อง mod bios

Last edited by Trojan; 17 Jan 2009, 12:34:52.

Comment

Aero หายต้องเทสคะเเนนใหม่ครับ

Comment

ตอนนี้เหลือเวลา 8 วันแล้วครับ ใกล้อวสานแล้วช่วยที

Aero หายสงสัยเพราะมันยัง Active ไม่สำเร็จอ่าครับ

Comment

Mod biosคับ

Comment

Originally posted by amstel View Post
                        Mod biosคับ
                        คือผมไป mod เป็นเวอร์ชั่นใหม่มันเลยเป็นแบบนี้ ถ้า mod เป็นตัวเก่ามันจะมีอะไรป่าวครับ

Comment

Crack ของวิสต้า ปัญหาคือต้องทำใน Safe mode ครับถึงจะได้ผล 100%

Comment

Originally posted by Trojan View Post
                            คือผมไป mod เป็นเวอร์ชั่นใหม่มันเลยเป็นแบบนี้ ถ้า mod เป็นตัวเก่ามันจะมีอะไรป่าวครับ
                            ถ้าDowngradeส่วนใหญ่จะมีปัญหานะคับ คล้ายโทรศัพท์มือถือเขาจะอัพขึ้นอย่างเดียว
                            แต่ผมก็เคยDowngrade biosนะแต่ไม่เจอปัญหาซึ่งไม่ค่อยมีใครทำกันหรอกพลาดมาไม่คุ้ม

Comment

มีแผ่น วิสต้า 32 บิตยังไม่ sp1 นะ อัพเดตได้ สนใจ PM มาจ้า

Comment

Working...
                              X