Announcement

Collapse
No announcement yet.

พีี่คับ ไม่ทราบว่าจากรูปที่ผมให้ไปถ้า เป็นไวเร๊ทจะถึงไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พีี่คับ ไม่ทราบว่าจากรูปที่ผมให้ไปถ้า เป็นไวเร๊ทจะถึงไหมคับ

พีี่คับ ไม่ทราบว่าจากรูปที่ผมให้ไปถ้า เป็นไวเร๊ทจะถึงไหมคับ

พอดีซื้อมาเป็น N แล้วผมยังไปลองเจ้าตัวรับเล็กเพราะพี่สาวเค้าลองเปงโน๊ตบุคGรับได้ถึงจุดสีเหลืองอ่าคับ

ถ้าเปงตัวรับของNจะถึงไหมคับ
    ตามรูปนี้คับ

คือว่ามันเปงบ้านของญาติแล้วจะติดกลัวว่าไม่ถึงเพราะหมดไปแล้ว5000T^T
    จากจุดแดงถึงแดงบ้านกับบ้านอ่าคับ
    Last edited by PuyZaBra; 29 Jul 2010, 18:43:20.

ถึงแต่ต้องตั้งเสาทั้ง 2 ฝั่ง เสาสูงด้วยแหละ

และไม่มีสิ่งกีดขวางด้วย

ถึงแน่นอน

Comment

ดูจากรูปก็คงราวๆ 60-70 เมตร ถึงสบายๆครับ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นคับ

Comment

Working...
        X