Announcement

Collapse
No announcement yet.

อากาศเย็นๆแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อากาศเย็นๆแบบนี้

อากาศเย็นๆแบบนี้เสียงพัดลมในเคสเงียบไปเยอะ
    เหงาหูเลย 555

อัดมันสิครับ เสียงจะได้กลับมาหวีดร้อง ให้ไพเราะเสนาะหูอีกครั้ง อิอิ

Comment

เสียงเงียบ...แต่ลมที่เป่าออกมาทำขนลุกเกรียวเลย

Comment

อุณภูมิ cpu กับ vga ลดไปเยอะเลย

Comment

ถ้าเมืองไทยอากาศอย่างนี้ทั้งปี
          ร้านขายAir Cooling มีหนาว

Comment

ของผมเงียบตลอด เพราะใช้พัดลม Arctic แทบทุกตัวครับ

Comment

ผมอัดตลอดเสียงดังดี อิอิ

Comment

แล้ว CPU มันจะหดเหมือนคนไหมนี่ หนาว ๆ อุ ๆๆๆ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                  แล้ว CPU มันจะหดเหมือนคนไหมนี่ หนาว ๆ อุ ๆๆๆ
                  ไม่รู้หดป่าว แต่สายไฟต่างๆมันแข็งขึ้นนะ

Comment

Working...
                  X