Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เล่นThe Lord of the Rings: Conquest แล้วอยู่ๆคอมดับรีสตาร์เครื่องเองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เล่นThe Lord of the Rings: Conquest แล้วอยู่ๆคอมดับรีสตาร์เครื่องเองครับ

ผมรอเล่นทั้งของปลอมดูแล้วก็เป็นวันนี้ไปซื้อแผ่นแท้มาเล่นก็ยังไม่หาย
    ขอผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

สเปคเครื่องผม
    CPU QUAD CORE 2.83
    RAM 4GB Corsair
    VGA ASUS ATI 4870X2
    DRIVER VGA 8.12
    HD 400GB
    Mainborad ASUS P5Q-E
    Power Odin GT 800 W
    Windows Vista 64 bit Service Pack 1

เกมอื่นเป็นไหมครับ ลองเกมที่กินสเปคโหดๆเกมอื่นดูผมว่าสาเหตุน่าจะมาจากความร้อนหรือเวลา full load แล้วจ่ายไฟไม่พอ

Comment

ดูจาก spec แล้วผ่านสบายหายห่วง ไฟก็น่าจะเหลือๆด้วย ลองดูที่ความร้อนนะ

Comment

เกมอื่นไม่เป็นอ่ะครับ

ผมงงมากมันเป็นแต่เกมนี้เกมเดียวอ่ะครับ

ตอนแรกก็คิดว่าบัคของที่โหลดมารึป่าวเลยไปซื้อแผ่นแท้มาลงเล่นดูก็ยังเป็นอยู๋เลยครับ

Comment

เป็นไปได้มั้ยครับที่อาจจะเป็นที่วินโดไม่สมบูรณ์อ่ะครับ

ผมจะได้หสวินโดลงใหม่

Comment

ตอนนี้มี crack ตัวใหม่ออกมาลองดูก่อนครับ

Comment

ขอถามหน่อยครับตอนลงนี้มีขึ้นข้อความนี้ขึ้นมาป่าวครับ
              คือทั้งของแท้และของที่โหลดมาเป็นเหมือนกันเลยตอนให้กดเลือกลงEA Download
              อ่ะครับ

ของผมมันขึ้นข้อความนี้มา
              Error reading setup initialization file
              มาอ่ะครับมีใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ

Comment

Working...
              X