Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870 X2 นอกจาก PWC ที่ขายในไทยตอนนี้ยังมี ค่ายอื่นอีกไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870 X2 นอกจาก PWC ที่ขายในไทยตอนนี้ยังมี ค่ายอื่นอีกไหม

ตามหัวข้อเลยนะคับ

ตัวเลือกค่อนข้างจะน้อยนะคับ

กำลังสอย

แต่ว่า เห็นแต่ พลังสี

ในไทย มีค่ายอื่นขายบ้างไหมคับ

และอยากทราบว่า ร้านไหน ขายด้วย

ขอบพระคุณล่องหน้าขอรับ

HIS ที่ Advice ครับ

www.advice.co.th

Comment

asus ก็มี

Comment

Sapphire ก็มีครับ

Comment

ว่าจะเข้ามาตอบ ตามข้างบนเลยครับ มีบอกกันหมดแล้ว

Comment

พอดี ผมอยากได้ อัสซุส นะคับ ร้านไหนขายบ้างหรอคับ

และก้ Sapphire ที่เป็นแบบใช้น้ำอะคับ ม่ขายที่ไหนบ้างคับ

พอดีอยู่ใต้ เลยไม่รู้แหล่งขายเหมือนใน กทม. คับ

Comment

asus ผมซื้อมาจากร้านที่อยู่หลังร้าน busitek อะครับ (จำชื่อร้านไม่ได้)

อยู่ ตจว. นี่ผมว่า ลองโทถามพวก distributer ดูครับ เผื่อจะมีขายอยู่

ของผมประกัน D-com ลองโทถาม D-com ดูครับ ผมว่าคงยังมีอยู่แหละ

Comment

ขอบคุณมากนะคับที่แนะนำ

เดี่ยวถ้าได้จะ

ปล่อย Q6600 G0 MSI P35 Neo2
                และก็เจ้าตัวนี้คับ

ชุดนี้ใช้จนคุ้มค่าจริงๆคับ แต่ตอนนี้ยังใช้เล่นเกมส์ ได้อย่างสบายอยู่เลยงิงิ
                เกมส์ทั้งออฟไลน์และออนไลน์ เกือบตลอด 24 ช.ม.
                คงถึงเวลาที่ต้องละสังขาลของมันและคับ อิอิ

Comment

เข้าไปเว็ป ศิตย์พี่ D-Com ต๊กกะจายหมดเยย

5555555555

Comment

Working...
                  X