Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนที่ใช้ ECS Black

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนที่ใช้ ECS Black

พอดีงบมีน้อย เลยว่าจะสอย ECS BLACK มาใช้ เลยขอถามว่าเป็นอย่างไรบ้างคับ เสถียรไหม ไม่ได้ OC นะคับ โหลดบิทซ่ะส่วนมาก ขอบคุง

ซื้อไปเลยครับ

Comment

Originally posted by xfinalize View Post
      พอดีงบมีน้อย เลยว่าจะสอย ECS BLACK มาใช้ เลยขอถามว่าเป็นอย่างไรบ้างคับ เสถียรไหม ไม่ได้ OC นะคับ โหลดบิทซ่ะส่วนมาก ขอบคุง
      อย่าเอาไปใส่ฟีน่อมนะผมซื้อมาผมมะรุ้ ใส่แล้วเล่นติดๆดับเซ้งมันไม่รองรับ140w

Comment

Originally posted by boat3250 View Post
        อย่าเอาไปใส่ฟีน่อมนะผมซื้อมาผมมะรุ้ ใส่แล้วเล่นติดๆดับเซ้งมันไม่รองรับ140w
        รุ่น 790gx รองรับ อยุ่รับ ทั่น - -

Comment

ดีครับ ใช้มา3เดือนแระ ไม่งอแง ของดีราคาถูก

Comment

ผมใช้อยู่นะครับ ถือว่าดีเลยแต่ ไดร์เวอร์มันที่ติดมากับกล่องบางอันมีปัญหาโดยเฉพาะไดร์เวอร์เสียง

แต่ไม่เป็นไรโหลดเอาเองจากเว็บ ECS เองดีกว่าเอาตัวที่ออกมาใหม่ๆ สเถียนดีครับ

Comment

ผมเพิ่งซื้อรุ่นที่รองรับ 140w มาครับ
              ถามว่าดีมั้ยก็บอกว่าดีมากคุ้มราคา แต่ผมเล่นแล้วมีปัญหา แต่ไม่ได้เกี่ยวกับhardwareเลย
              เจอแอนตี้ไวรัสลบuserinitตลอด ตอนนี้เลยไม่ลงมันซะเลยรำคาญ

ส่วนที่บอกไดเวอร์มีปัญหานั้นเสียงใช้มั้ยครับ แก้ง่ายๆไม่ต้องไปโหลดหรอกแค่คุณunstallอันเก่าไปแล้วลงใหม่เลือกแค่ไดเวอร์soundก็หายละครับ ผมก็เป็นแต่ไม่เป็นทุกครั้งแต่ส่วนมากเป็น

ผมลงคอมวัละ2รอบอาทิตย์ละ4วัน โหดมั้ยละ5555

กว่าจะรุวิธีแก้ก็เล่นเอาเหนื่อย

Comment

ใช้อยู่ไม่มีปัญหาครับ

Comment

Working...
                X