Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยครับ

Cpu = E8500
    Power supply = SILVERSTONE ST75ZF
    Mother board = GIGABYTE EP45-UD3P
    ram = OCZ NVIDIA SLI 2GB 1066MHz
    Optical drive = pioneer 20*(216bk)
    hdd = wd caviar 320gb s-ata
    sound card = x-fi xtreme
    vga = 4870*2

อยากรู้ว่าจะมีปัญหาอะไรหรือไม่ เช่นคอขวด เป็นต้น ขอบคุณครับ

คอขวดเกี่ยวไรด้วยงะครับ
    RAM = GeilUltra2G/800X2 ดีกว่า

Comment

สเปคสูงขนาดนี้ อยากให้ขยับ HDD ไป SG 500G 32M หรือ WD 640G AAKS จะทำให้ SYSTEM เร็วขึ้นกว่าHDD ตัวที่เลือกมาพอสมควนเลยนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

รู้แต่ว่าvga = 4870*2 แรงงงงงงงงงงง..........

Comment

สำหรับสเปกที่บอกมานี้ ไม่น่าจะมีปัญหาครับ

Comment

ราคา

ซื้อต่อเราะ

เด็กเอื้อ

กว่าจะรวมซิ้ง + เคสอ่านะ

แนะนำให้เพื่อนผมด้วยครัง ซิ้ง + เคส (มันสน 939)

ปล.คืนตังผมด้วยนะครับ ก่อนซื้อตอม ยืมแล้วไม่

Comment

Originally posted by buncha View Post
                รู้แต่ว่าvga = 4870*2 แรงงงงงงงงงงง..........
                รู้แต่ว่าvga = 4870*2 แพงงงงงงงงงงง..........[/

Comment

ลองเปลี่ยนแรมดูดีกว่าเยอะ
                  แล้วเล่นE8400 กับ 285
                  ดีกว่าถ้าเกม
                  เอาเงินที่เหลือมาอัพเคส+ซึ้ง

Comment

Working...
                  X