Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนผม oc ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนผม oc ทีครับ

คือมันเร่งไฟไม่ได้ ปรับตัวคูณแบบปรับเองไม่ไม่ได้ครับ เป็นกับบอร์ดหรือปล่าครับ แนะนำทีครับ

บอร์ด ecs7050 ครับ

http://images.temppic.com/16-01-2009...0.35715700.bmp

ไฟล์รูปใหญ่มาก

Comment

ผมอยาก oc ใจจะขาด แต่ทำไมมันเร่งได้แค่นี้ครับ

Comment

โหๆๆ รูปท่าน 1.37MB เลยหรอ อะไรจะมโหรานสะบั้นหั่นแหลกขนาดนั้น 555

Comment

bios ami ปรับ แร่งไฟตรงไหนครับท่านๆ บอกผมทีนะๆๆๆ

Comment

เอาเป็นว่า จากภาพ ผมควรเร่งอะไรดี ควรทำอย่างไรต่อไป เพิ่งลงwindows ใหม่ซะด้วย55

Comment

ขอโทษท่านเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ.....

คือมันมีเรื่องอยากจะแทรกถามนิดนึงครับ......

เรื่องมันมีอยู่ว่า.....

ผมไช้ E8400.....

คือมันวิ่งไม่เต็ม 3000G อ่ะครับ....

ผมเข้าไปปิด C1E แล้วมันก็ยัง่งเท่าเดิมอยู่เลยครับ......

สงสัยจริงๆๆ.....

ช่วยบอกวิธิผมหน่อยนะครับ......

(อยากให้ิ่วิ่งเต็มอ่ะครับ).....

Comment

ผมปรับ ไอ้ตรง frequency/voltagr control เป็น75% มันก็เต็ม ครับ

Comment

ขอบคุนมากครับ...

จะลองดูครับ...

Comment

Working...
                  X