Announcement

Collapse
No announcement yet.

dell Optiplex 330 เปลี่ยนการ์ดจอแรงๆ อะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dell Optiplex 330 เปลี่ยนการ์ดจอแรงๆ อะไรดีครับ

dell Optiplex 330 เปลี่ยนการ์ดจอแรงๆ อะไรดีครับ

จะเอามาเล่นเกมส์ครับ แม่อนุญาติแล้ว

ของเดิมเค้าว่าเป็นอันนี้ครับ
    Graphics 256 MB ATI Radeon PCI -Express

เอาให้พอๆดีกับ PSU ที่ติดมาเเล้วกันครับ ใส่ HD3650 หรือ HD4650 น่าจะพอได้ไม่กินไฟมาก
    หรือถ้าของ Nvidia ก็เทียบรุ่นเอาเเล้วกันครับ

Comment

ที่ให้มาถูกกว่างบที่ตั้งไว้น่ะครับ มีแรงกว่านี้ไหมครับ

งบ 5000 ครับ ติดไว้ก่อนครับหาไม่เจอว่ากี่วัตต์
      l
      l
      \/
      Last edited by support01; 16 Jan 2009, 18:13:57.

Comment

งบเท่าไหร่ล่ะครับ ???

ดู PSU ท่านด้วยว่ากี watt

Comment

กลับมาแล้วครับ 305 วัตเองครับ ฮือๆ น้อยจัง

เชิญพี่แนะนำต่อครับ
          งบ 5000
          ไม่กินไฟมาก เล่นเกมส์ได้ดีๆ การ์ดไหนได้บ้างครับ

Comment

ถ้าpsu ใช้ตัวเดิมก็ลอง His ati4670 ddr3 หละกัน 3,000 ไม่ก็ Palit 9600 gso ddr3 แต่ตัวหลังผมไม่แน่ใจว่ากินไฟเยอะไหมนะ แต่ความแรงพอๆกัน

Comment

Working...
            X