Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยทำไม nero ไม่สามารถคัดลอกไฟล์ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยทำไม nero ไม่สามารถคัดลอกไฟล์ได้

ทำไม nero ไม่สามารถคัดลอกแผ่นได้ จากที่ตอนแรกสามารถทำได้

แต่หลังที่จากผมฟอแมทเครื่องแล้วพอจะเอาแผ่นมาคัดลอกมันก็ทำไม่ได้เลยคับ

ลองเอาแผ่นอื่นๆ ก็คัดลอกไม่ได้เหมือนกัน ตัวnero ที่ลงก็เป็นแผ่นnero ที่เขาแถมมาตอนที่ซื้อเครื่องมาใหม่
    ใครมีวิธีทำให้คัดลอกบอกด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

แล้วก็ตรง Source Drive คุณ Mount Image ตัวที่ต้องการจะไรด์ด้วยเปล่าครับ
    Last edited by jokemagic; 16 Jan 2009, 17:49:29.

Comment

Ok.แล้วคับ ขอบคุณนะ (โง่จิงเลยเราเนี่ย)

Comment

Working...
      X