Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปคคอมให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปคคอมให้หน่อยครับ

ตอนนี้คอมเก่ามากๆ ใช้มา 5 -6 ปีแล้ว ครับ

ช่วยจัดให้หน่อยครับ

มีงบ 7000 ครับผม

ของเก่า

cpu : AMD Duron(tm) processer 851 MHz

ram : 384 Mb (DDRI ด้วยรุ้สึก เก่าโคดๆ)

VGA : NVIDIA 32 mb

การใช้งานก้ ใช้ photoshop ทำเว็บ แล้วก้ เล่นเน็ตธรรมดาครับ โหลดบิท อะไรพวกนี้

ไม่เน้นเกมครับผม แต่ขอให้เล่นเกม ระดับปานกลางได้ก้พอครับ

ปล.งบอาจ + - ได้ 3000 ครับผม

หนักใจหน่อยน่ะครับงบน้อยมากๆ

รุ่นพ่อฒ่าเลยนะนั้นนะ

Comment

ครับ

เก่าๆ มาก ของคนอื่นอ่ะครับ

ขอสเปคหน่อยครับ

Comment

Athlon X2 5000 --- 2100
        ASUS M2N68-AM --- 1900
        Kingston 1Gb/800*2 --- 900
        Hdd WD 320 GB --- 1700
        DVD RW samsung --- 700
        Case+PSU --- 1000

>> 8300 <<

ถ้าเล่นเกมด้วยก็ใส่การ์ดจอเพิ่ม ไป

Comment

ของผมใช้อยู่

PIII 800MHz
          RAM SDRAM
          การ์ดจอ AGP

อ่า น่าเปลี่ยน ยังครับ

Comment

555+ น่าเปลี่ยนแระท่าน

เปลี่ยนไปเล่นร้านดีก่า อิอิ

Comment

Working...
            X