Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเรมOCไหนคุ้มสุดอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเรมOCไหนคุ้มสุดอะ

อยากได้เเรมสัก 2 GB เอามาOC ตัวไหนค้มสุด ราคาไม่เเพงอะ เเล้วที่ไหนมีขาย(พอดีอยู่ต่าง จว. อะ) ขอบคุณมากจร้า

งบประมาณ?

Comment

5 บาท งับ

Comment

เอาไปทำกับเครื่องไรครับ ฮิฮิ

Comment

คิงตันอ่ะคุ้มสุด ราคาไม่แพง ขายต่อง่ายด้วย บัส 1000 ก็ไหว อิอิ

Comment

บัส800 จร้า ไม่เอาเเรมบ้าน งบ1500+นิดหน่อย อะ 1หรือ2เเถวดีกว่า ใครลากไกลกว่ากัน ใส่กะ E2200 อะ ขอบคุณมาก..

Comment

แรมบ้านมานไม่ดีตรงไหนอ่ะ สงสัยอ่ะ
              เนี่ยของผมอ่ะแรมบ้าน ติงตัน 1g/667 กะ 2g/800

ถ้าเอาไปลาก E2200 ผมว่าทดแรม 1:1 ซีพียูท่านจะไปไม่ไหวก่อนแรมตันอีก

Comment

ออ ขอบคุณมากอะ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                  แรมบ้านมานไม่ดีตรงไหนอ่ะ สงสัยอ่ะ
                  เนี่ยของผมอ่ะแรมบ้าน ติงตัน 1g/667 กะ 2g/800

ถ้าเอาไปลาก E2200 ผมว่าทดแรม 1:1 ซีพียูท่านจะไปไม่ไหวก่อนแรมตันอีก

ท่านใช้ไฟแรมเท่าไหร่อ่ะคับ

Comment

แหมท่าน amcrew แรมบ้านๆทุกตัวไม่ได้วิ่งแบบท่านได้นา นานๆจะเจอตัวเทพอะ

Comment

งบพัน 5 ตัวเลือกเยอะเหมือนกันน๊ะ
                      ลองไปหาของมือ 2 ดูซิคับ เลือกบัสเยอะๆไว้ ชิพดีๆหน่อย
                      ส่วนตัวไหนแรง ต้องลองถามท่าน AmaKatsu

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                        งบพัน 5 ตัวเลือกเยอะเหมือนกันน๊ะ
                        ลองไปหาของมือ 2 ดูซิคับ เลือกบัสเยอะๆไว้ ชิพดีๆหน่อย
                        ส่วนตัวไหนแรง ต้องลองถามท่าน AmaKatsu

แนะนำให้ซื้อแรมแล้วเอาไปให้ท่าน hugnoi เจิมครับ แรงทุกตัว

Comment

Working...
                        X