Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม!!!!+~.คนนครปฐมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม!!!!+~.คนนครปฐมหน่อยครับ

ถามว่า!!! แถวนครปฐมมีร้านขายNoteBookใหญ่ๆบ้างไหมครับ
    ผมอยู่บ้านโป่ง(ราชบุรี) . . . ผมยังหาศูนย์ใหญ่ๆไม่ได้เลยอ่าครับ
    ช่วยแนะนำ หน่อยนะครับ เพราะไม่งั้นก็ต้องเข้ากรุงเทพ เย้จัง!!!~
    รบกวนหน่อยนะ !!!!!~

เท่าที่ทราบ ไม่มีครับ -__-
    แนะนำลง พันทิพย์คับ ไม่ไกลเท่าไหร่ ได้ของที่ต้องการ ครบถ้วนแน่นอน

Comment

เด็กนครปฐมช่วยกันตอบทีนะครับ

Comment

ที่ร้าน ดีคอมนะพอมีอยู่บ้าง แถวๆถนนต้นสน หน้าองค์พระ ลองไปดู
        แต่ผมว่าเลยไปพันทิพย์ดีกว่า นั้งรถอีกประมาณชั่วโมง ได้เลือกเยอะกว่าแน่นอน

Comment

ไปพันทิพย์เถอะครับ

D-comที่นี่ บริการแย่ครับ ของน้อย แพงอีกตะหาก

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Confirm อีกคนครับว่า DCom ที่นครปฐมบริการแย่ครับ เคยส่งเคลม notebook ผ่าน DCom ทีนึง(ตอนสมัยใช้HP แล้ว mainboard เสีย) รอเป็นเดือนๆเลยอะครับ เข็ดเลย

แต่ว่าพนักงานสาวๆในร้านน่ารักดีครับ ผมชอบทำเป็นแวะไปดูของจุกจิกอยู่ในร้าน เอิ๊กๆ

Comment

นครปฐม dcomshop ตอนของเยอะ และของราคาถูก ลง และตอนนี้ทางร้านจัดโปรโมชันด้วยลดราคา รับรองดี รองเข้าไปที่ร้านกัน เรื่องของเครม ทางเราจะช่วยให้ได้เร็วขึ้นนะ ยินดีตอนรับครับ จาก.... Confirm
                Last edited by kum000; 22 May 2010, 21:18:07.

Comment

ถ้าซื้อของน้อยๆอะครับได้ เน้นนะว่าซื้อแล้วซื้อขาดอ่ะ

เช่น flashdriver

ถ้าอยากได้อย่างอื่นแนะนำพันทิพ

อย่างที่บอกๆกันมาครับว่า dcom ....

Comment

ตอนนี้ราคาของเท่าพันทิพ ครับ และของเยอะเเล้ว มาดูกัน เช่นโน๊คบุค เละอุปกรณ์คอมพวิเตอร์ อื่นๆๆๆอีกมากมายจ้า.. ตอนdcomshop นครปฐมนะ เปิดวันจันทร์- อาทิตย์ ************************************************************************************************วันจันทร์ ปิด19.00 ถ้าเปิด เสาร์-อาทิตย์ ปิด 18.00 ยินต้อนรับครับ อย่าลืมdcomนครปฐมนะ...
                    Last edited by kum000; 23 May 2010, 08:28:14.

Comment

Working...
                    X