Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 19"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 19"

แนะนำ LCD 19" ซักตัวหน่อยครับ เอาแบบที่ดูหนังดีๆ เล่นเกมก็ใช้ได้-ดีครับ อ้อ ขอเอาแบบให้คนอื่นดูได้ด้วยนะครับ

อ๋า อันนี้แล้วแต่ความชอบและงบประมาณ ไปเดินดูตามร้านก่อนแล้วค่อยตัดสินใจก้อได้ครับ

Comment

แนะนำรุ่นนี้เลยครับ Sumsung 940BF ของ JIB ราคาอยู่ประมาณ 11k~12k
      respone time 2ms contrast 700 brightness 300
      คอจอยืดขึ้นลงได้ ปรับมุมเงยได้เล็กน้อย และสามารถ เอียงหน้าจอได้ 90องศาครับ

Comment

เน้น Sumsung ถ้าจะใช้ LCD ครับ

Comment

ขอบคุณครับ งบประมาณ 11~12k นี่ละครับ

Comment

ไม่เลือกเป็น wide screen ละครับท่าน ตรงกับความต้องการพอดีเลย ไหนๆก็ต้องการใช้แบบนี้อยู่แล้วครับ ลองดู LG สิครับ หรือ Samsung สเปคก็พอกัน เอาถูกประหยัดงบ ก็ Acer 1916w อย่างไรไปดูด้วยตาตัวเองก่อนแล้วค่อยตัดสินใจครับท่าน

ปลูกเรือนตามใจคนอยู่ ผูกอู่ตามใจคนนอน น่านนะ

Comment

คือ พอดีแถมที่ผมอยู่(อุบล)มีแต่โชว์ LCD 17" อะครับ ไม่ค่อยมีใครเล่น 19" เลยไม่มีให้เลือกอะ ถามเจ้าของร้านเขาบอกบอกรุ่นมาเลยอะ เดี๋ยวเขาสั่งให้

Comment

หาดูตามร้านใหญ่ๆ หรือห้างไม่มีหรือครับ ถ้าไม่มีก็ในกระทู้ข้างล่างมีเลือกมาแล้ว

http://www.overclockzone.com/forums/...ead.php?t=3998

ผมก็เห็นด้วยทั้งสามตัว อยู่ที่ว่าคุณเลือกแล้วหละครับ สำหรับผมใช้อยู่ก็ Acer (ไม่อยากบอกว่าใช้อะไรอันนั้นก็ดีหมด ไม่เข้าท่า) เพราะถูก เพียงพอต่อความต้องการแล้ว เอาเงินไปซื้ออย่างอื่นเพิ่ม ให้อรรถรสชีวิตขึ้นอีกพอสมควร ถึงได้บอกว่าเลือกเองนะครับ ในที่สุด เพราะไม่มีใครทราบความต้องการได้ดีกว่าตัวคุณเอง

ปล. สเปค รูปร่าง ทรวดทรง ดูได้ตามเวปผู้ผลิตครับท่าน

Comment

http://www.thanni.com/
                  เวปนี้มีพวก winde ขายเยอะครับลองเ้ข้าไปเช็คดูครับ

Comment

Working...
                  X