Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการใช้ god power ใน Rise of Argonauts

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการใช้ god power ใน Rise of Argonauts

God power หรือสกิลที่ต้องสั่งใช้ในเกม rise of argonauts น่ะครับ มันใช้ยังไง
    ผมเซตก๊อดเพาเวอร์เอาไว้ในตอนที่อัพสกิล แต่ไม่รู้ปุ่มเวลาสั่งใช้สกิลระหว่างต่อสู้
    ลองเปิดดูใน option มันบอกให้กดปุ่ม 1 ถึง 4 ก็ลองกดแล้ว ก็ไม่เห็นได้
    กด F1 ถึง F4 ก็ไม่ได้
    กดที่ numpad ก็ไม่ได้
    กด arrow pad ก็ไม่ได้
    สรุปว่าสั่งใช้ยังไง ใครรู้บ้างครับ
    สกิลติดตัวใช้ได้ดีทุกอัน

ยางโหลดไม่เสร็จเลย เกมคนไม่ค่อยรุ็จักมั้ง คน seed น้อย ช่วยขุด

Comment

ผมละงงตอนขึ้นเรือเลยไม่ผ่านซักทีเลยเลิกเล่นซะแหละอยากเล่นต่อเหมือนกัน ก้ หนุกดีอะนะ

Comment

ดันๆ ใช้สกิลไม่ได้ ใครรู้ช่วยบอกที

Comment

เล่นจบแล้ว ฉากจบสั้นจิงๆ

Comment

เวลาจะใช้กดค้างไว้จ้า ด้านบนเลข 1 ด้านซ้ายเลข 2 ล่าง 3 ขวา 4 กดค้างเอาไว้ (กดเลข1บนแป้นนะบนตัวQอะ ไม่ใช่numpad )

เสียดายเกมสั้นไปหน่อย แต่สนุกมาก

Comment

=.= ใช่หรอครับ เด๋วจะลองใช้ดู

Comment

กด 1-4 ค้างไว้ครับ

Comment

เออ ใช่จริงๆครับ ต้องยืนนิ่งๆ กดสกิลค้างไว้ แล้วต้องมี เกจพลังด้วย ผมนี่โง่จริงๆ

Comment

Working...
                  X