Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบแค่1500+-นิดหน่อยอยากได้การ์ดจอที่เป็นpci-xราคานี้มือสองช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบแค่1500+-นิดหน่อยอยากได้การ์ดจอที่เป็นpci-xราคานี้มือสองช่วยแนะนำหน่อยครับ

มีงบแค่1500+-นิดหน่อยอยากได้การ์ดจอที่เป็นpci-xราคานี้มือสองช่วยแนะนำหน่อยครับ

ผมว่าได้ x300 x550 GF6200 ประมาณนี้ละครับ

Comment

Originally posted by loso04 View Post
      ผมว่าไปตั้งที่หมวด มือ2 ดีกว่าครับ เด๋วก็มีคนมาเสนอ

Comment

X550 โลด ครับ

Comment

Working...
        X