Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 9600 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 9600 GT

เจ้า 9600 GT GALAXY ไม่มีพัดลมรุ่นSli... นิมันร้อนมากปะ เหงเขาว่าร้อนกันอะ (หรือมันชอบร้อนอิอิ)

ร้อนครับ
    แต่เงียบ
    หน้าหนาวนี่คงไม่ร้อนเท่าไหร่นะ
    งิ

Comment

ร้อนครับ แต่มันก็เล่นเกมได้สบายๆ ไม่ค้าง แต่อย่างใด

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ผมซื้อมาเมื่อวานมือ 9600 ไม่มีพัดลมอุณภูมิตอนไม่ได้เล่นเกมส์ 44-45 เล่นเกมส์ก้อ 55-60 ครับแต่ไช้พัดลมฃ่วยดูดความร้อนออก 1ตัวครับข้อเสียมันตรงซิ้งมันดันอยู่ข้างบนทำไห้พัดลมของซีพียูดูดความร้อนเข้าไปครับทำไห้ซีพียูแฮ้งได้ครับ

Comment

ของผมไม่ไช่กาลาสี
            แต่เปน asus silent ขอบอกเลยว่าถ้า การถ่ายเทอากาสของเคสดีการ์ดจอ จะเยนเปนปกติเพราะฝาเคสข้างผมมีผัดลม
            ผมลองถอดฝาข้างที่มีผัดลมไป อุณหภูมิ ขึ้นกว่าปกติพอสมควร
            ถ้าเปนเคสปิดอยุแล้วผมแนะให้ใช้รุ่นปกติที่มีพัดลมงับ

Comment

Working...
            X