Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทนไม่ไหวแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทนไม่ไหวแล้วครับ

หมดความอดทนละครับทุกท่าน หมดความอดทนกะการ์ดจออนบอร์ด ตอนนี้ผมตัดสินใจละวันพรุ่งนี้ผมจะไปสอยละ พี่ปาร์ค x1950 gt แต่ผมอยากรู้ว่า มันแถมอะไรมั่งอ่ะครับ แล้วใครมีความคิดเห็นเกียวกับการ์ดตัวนี้มาโพสได้เลยครับ แต่ผมก็ยังสงสัยกับการลากอยู่มากว่า ตกลงมันลากไม่ได้หรือยังไง แต่ผมอ่านจากเวปมันบอกว่าให้ลากจาก ไดร์เวอร์ ได้อย่างเดียว แล้วตัวนี้มันลากไปได้ไกลมั้ยครับ พอดี รีวิว มันเข้าดูไม่ได้แล้วอ่ะครับ

ซื้อมาเด๋วผมลองอัดโชว์ครับ

จากเว็บเค้าบอกว่า overclock ได้นะ
    http://www.mwthai.com/index.php?lay=...rticle&Ntype=9

ปล. ขนาดรู้ๆว่า 8600 กำลังจะมา ราคาซี่รี่ 7 กำลังจะตก ผมก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน เข้าใจความรู้สึก

Comment

คุ้มค่ากับราคาดีนะ เสียอย่างเดียว การ์ดมันพัดลมดูไม่สวย ของแถมก็ทั่วๆไปตามสเตปของ สปาร์ค

Comment

แซฟฟาย ไม่ดีกว่าเหรอท่าน

Comment

ลองเข้าไปดูใน link ด้านบน รู้สึกว่า คนดูแล product ให้ spark นี่เค้าก็เอาจริงเอาจังเหมือนกันนะ

มีการใช้คำว่า สยบข่าวลือด้วยอ่ะ เหอๆ ๆ ....

ความจริงข้อสุดท้ายคือ4.ความจริงใจ สำหรับท่านที่ต้องการพิสูจน์
          ความจริง สามารถชมประสิทธิภาพก่อนตัดสินใจได้ที่ศูนย์บริการของเราได้ทุกวัน
          จันทร์ - เสาร์ในเวลาทำการ

อะไรจะท้าพิสูจน์กันขนาดนั้น = =!!

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

รอผมผลงานครับท่าน

Comment

เอาเลยครับ ท่าน สวนผมรอ ซีรี 8 สีเขียวต่อปาย

Comment

ผมก็กำลังจะทนไม่ไหวเหมือนท่าน จขกท. เหมือนกันอะครับ ^^'
                  จะได้เอาตัวที่ใช้อยู่ให้น้องชายไปใช่ต่อ
                  อยากรอดู 8900gs เหมือนกัน แต่อีกนานกว่ามันจะมา - -'

Comment

สำหรับ Radeon X1950 GT
                    ลองไปดูตัวการ์ดจริงๆ ของทั้ง Spark แล Sapphire ดูก่อนตัดสินใจดีกว่าครับ
                    (ชิปนี้มีขายแค่ 2 ยี่ห้อ)

แล้วอาจจะเลือกอะไรๆ ได้ง่ายขึ้น
                    ผลการทดสอบบอกไม่ได้ทุกอย่างครับ

Comment

Working...
                    X