Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX GTX260 BLACK EDITION แรงที่สุดใน 260 จริงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX GTX260 BLACK EDITION แรงที่สุดใน 260 จริงหรอครับ

ไปค้นหาในกูเกิ้ลมา

น่าจะใช่
    อันใหน Core / Mem เยอะๆ นั้นละ แรง (ตัว Shader units 216 ด้วยนะ)

Comment

ตัว Shader units 216 แรงกว่าแบบเก่ามากมั้ยครับ

Comment

หาซื้อได้ที่ไหนอะครับ ผมจะยกชุดคอมใหม่

Comment

27 28 หลังตรุษจีนนี่ร้านในพันทิพย์จะเปิดเยอะเปล่าครับ พอดีจะไปงานรับปริญญาเพื่อน จะไป 2 วันเนี้ยกลัวจะไม่ค่อยเปิดกันไปเสียเวลา บ้านอยู่กาญด้วย

Comment

เปรียบเทียบความเร็ว core/mem

Comment

260 น่าสน

Comment

ใช้อยู่คับผม คอนเฟริม!! แรงมากมาย น้องๆ280 แถบไม่***งกันเลย Crysis X16 สบายๆเลย

1440*900 T^T

ขนาดใหญ่ยาวมาก - - จนผมต้องเปลี่ยน Cese เพื่อมันเลย ลักษณะรูปลักษณ์สีดำสวยงามมาก

Comment

Working...
                X