Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็ค สำหรับGTX260 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเป็ค สำหรับGTX260 ทีครับ

งบประมาณ 30000 ผมตัดสินใจแล้วว่าจะเอาGTX260Black Edition

แต่ที่นี้ติดเรื่อง เมนบอร์ด ไม่รู้จะเอารุ่นไหนดี ที่มันรองรับ sli ได้เผื่อ อนาคตจะบ้า ซื้อมาต่ออีกตัว
    อุปกรอย่างอื่นมีครบแล้ว ครับ อ่าแล้วเรื่อง psu ด้วยนะครับผู้รู้แนะนำ ที่ครับขอบคุณครับ

ASUS P6T 13000
    PSU TERMALTRKE 850W 5900

Comment

P6T ถ้าไม่ใช้กะ Core i7 รุ่นอื่นเช่น Core2Quad,Core2Duo จะใช้ได้ไหมคับ ซอกเกต 1366เนี่ย

Comment

Originally posted by nOoB-HarDwArE View Post
        P6T ถ้าไม่ใช้กะ Core i7 รุ่นอื่นเช่น Core2Quad,Core2Duo จะใช้ได้ไหมคับ ซอกเกต 1366เนี่ย
        จาไปรู้ได้ไงครับ
        ก็บอกรายละเอียดมาแค่นี้ ก็ตอบไปเท่าที่มีข้อมูลครับ

Comment

อ่าขอโทษทีครับ ขอเป็น ซีอคเก็ต
          775 อะครับ

Comment

เป็นผมจะซื้อแค่ ASUS p5q pro ตัวละ 4800
            PSU TT 850 W 5800
            แล้วก็สอย GTX 295 ตัวเดียวให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลยครับ 19900

Comment

เอางั้นเหรอครับ เห็นว่าแค่260 Edition ก็แรงแล้ว ไม่อยากเพิ่มหลายพันแล้วแรง กว่ากันนิดหน่อยอะครับ - -

Comment

ผมว่า ต่อ SLI นะ เพิ่มหลายพันแล้วแรงขึ้นนิดหน่อยครับ
                อิอิ

ใช้งานด้านใหนละครับ

Comment

Working...
                X