Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที E8400

E8400 CO กับ E8400 EO ต่างกันตรงไหนครับ
    แล้ว E8400 CO คล็อคได้เท่าไรครับ ปรับค่าตรงไหนบ้างช่วยทีครับ ไม่รู้จริงๆ ฮาร์ดแวร์ตามนี้ครับท่าน
    1.E8400 CO
    2.P5E3 Delux WiFi
    3.Galaxy GTX260
    4.DDR3 OCZ 1x2G BUS 1333
    5.Tagan BZ500

เท่าที่ผมจะทราบคร่าวๆ

E0 มันคล็อกง่ายกว่า ไม่ต้องจ่ายไฟเพื่มมากมาย ลากได้ไกล ไม่ร้อน

แต่ C0 มันคิดว่า มันจะตรงกันข้ามกับบรรทัดข้างบนนะ

Comment

Originally posted by post2shop View Post

E0 มันคล็อกง่ายกว่า ไม่ต้องจ่ายไฟเพื่มมากมาย ลากได้ไกล ไม่ร้อน

แต่ C0 มันคิดว่า มันจะตรงกันข้ามกับบรรทัดข้างบนนะ
      ตามนั้น

Comment

Originally posted by post2shop View Post

แล้วดูยังไงว่าป็น E8400 CO กับ E8400 EO ขอบคุณครับ สนจะซื้อเใจหมือนกัน

Comment

Working...
        X