Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาใน The Lord of the Rings - Conquest™

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาใน The Lord of the Rings - Conquest™

เกิดปัญหากำแพงโปร่งใสตรงประดู
    ด่านแรกแประตูที่อ็อกฟังเข้ามา อันนี้ไม่เป็นไรก็ปีนบันไดแล้วค่อยกระโดดลงไป ผ่าน

ด่านเหมือง เจออีก อันนี้ไม่มีที่ไปติดแหงะก

เพื่อนๆคนไหนมีวิธีแก้ช่วยทีครับ

เปลี่ยนแคล๊กครับ หายแน่นอน เมื่อก่อนผมก็เคยเป็น ตอนนี้ไม่เป็น เล่นจบแล้วด้วย

Comment

ของผมหายแล้วแต่ภาพมืดยังไม่หายครับยังเป็นอยู่
      ใครหายแล้วขอแครกมั้งนะครับ-*-

Comment

ช่วยโพสcrack the lord of the rings conguest
        ให้ทีนะคับ ขอบคุงับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...=373353&page=3

Comment

เด้งเมื่อใช้trainerแก้ได้ป้ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
              เด้งเมื่อใช้trainerแก้ได้ป้ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
              แก้ได้ โดยการไม่ใช้ trainer ครับ

Comment

Working...
              X