Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดก็มีปัญหา GTA4 กับเค้ากันบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุดก็มีปัญหา GTA4 กับเค้ากันบ้าง

มันเป็นแบบนี้หลังจากเราอัพเดทไอwindow liveอะไรสักอย่างของrockstarมันถ้าไม่อัพเดทมันจะไม่

ให้เราเข้าเกม แต่ถ้าปิดเนตแล้วเข้าก็ไม่มีปัญหาแต่ดันทะลึ่งไปดาวโหลดมาอัพเดทแล้วเข้าไม่ได้เป็น

อย่างงี้ทำไงดีคับ

ผมก็เป็นครับ
    มีอาการเหมือนกันเลย
    ลองอัพแพทดูหายครับ
    อัพเป็น1.01อ่ะครับ

Comment

Originally posted by Yamarki_Light View Post
      ผมก็เป็นครับ
      มีอาการเหมือนกันเลย
      ลองอัพแพทดูหายครับ
      อัพเป็น1.01อ่ะครับ
      ขอลิงค์หลังไมค์ได้ใหมคับ แล้วต้องใช้ยาแก้ไอใหม?

Comment

แหง๋มๆๆๆ ทุกเกมสืต้องมีสูตร

Comment

ใช้สูตรทุกเกมเลยหรอท่าน เอิ๊กๆ เกมเยอะจัง

Comment

1.window live 2. ลงcrackก่อน 3. อัพแพท1.01 ครับ

Comment

Working...
            X