Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งการ์ดจอไปเคลมรุ่นนึงแต่พอกลับมาดันได้อีกรุ่นนึงมันคุ้มมั้ยเนี่ยพี่น้องงงงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่งการ์ดจอไปเคลมรุ่นนึงแต่พอกลับมาดันได้อีกรุ่นนึงมันคุ้มมั้ยเนี่ยพี่น้องงงงง

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน พอดีผมส่งการ์ดจอรุ่น EN7900GT-TOPตัวซิ้งเป็นรูปไอ้คิงคอง ส่งไปเคลมที่ดีคอมอ่ะครับแล้วทางดีคอมเค้าก็ส่งไปเคลมที่นู้นนนนนนนนนไต้หวันเรยอ่ะรอมาเป็นชาติส่งไปเคลมตั้งแต่กลางเดือนพฤศจิกาเพิ่งได้กลับมาวันนี้เองอ่ะครับ แต่มันกลับได้มาเป็นรุ่น EN7900GS-TOPซิ้งเป็นรูปไอ้หัวล้าน ผมไม่รู้ว่ารุ่นที่ได้มาใหม่กะตัวเดิมที่ส่งไปเคลมอันใหนมันแรงกว่ากันน่ะครับ ขอบคุณทุกๆคำตอบนะครับ

gt น่าจะแรงกว่านะครับ

Comment

โอ้ววววแม่จ้าวว แทนที่มันจะเสนอให้อัพเกรดเป็นรุ่นที่สูงกว่าทะมายดีคอมมันส่งรุ่นที่ต่ำกว่าตัวเดิมมาอ่ะเนี่ยยยยยย

Comment

GS GT มันไม่ต่างกันเท่าไรหรอก ผมไม่ซีเรียส

แต่จะดีมาก ถ้าได้ 9500GT DDR3 อะไรประมานนี้

Comment

EN7900GT-TOP แรงกว่าแน่นอนครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
            GS GT มันไม่ต่างกันเท่าไรหรอก ผมไม่ซีเรียส

แต่จะดีมาก ถ้าได้ 9500GT DDR3 อะไรประมานนี้
            ในใจผมตอนนี้อ่ะอยากได้ 4850ด้วยซ้ำอ่ะท่านเพราะจะเอามาดูหนังเป็นส่วนใหญ่มะค่อยได้เล่นเกม ส่วนการ์ดใบที่ได้มานี้คงต้องขายออกไปเพื่อรวบรวมเงิน

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post

9500 สู้รุ่นเก๋า 7900 ได้ด้วยหรอครับ

Comment

7900GS 20ท่อ 7900GT 24ท่อ

7900GT แรงกว่าครับ ถึง GSจะเป็นรุ่นTOP ก็เถอะ

Comment

gt แรงกว่า gs อยู่แล้วคับ ส่วน 9500gt แรงกว่า 7900gt นิดๆคับ

Comment

เอาน่า ดีกว่าได้ 8600

Comment

อย่ายอมครับ

GT เล่นลื่นกว่า GS พอตัวเลย ท่อต่างกัน 4 ท่อ

Comment

7900GT แรงกว่า เยอะ ครับ ยิ่งไอ้ตัวคิงคองนั้นด้วย ไม่ร้อนด้วย เผลอๆ แรงกว่า 8600 บางตัว ยิ่ง 9500 นี้ไม่ต้องพูดถึงครับ 7900 ฉีก
                        http://www.3dchip.de/Grafikchipliste/Leistung_Graka.htm
                        Last edited by Solidworks; 17 Jan 2009, 14:36:22.

Comment

GT แรงกว่า GS ครับ
                          อย่าง 8800GT กับ 8800GS.......อิอิ

Comment

ทำใจแล้วล่ะครับ เมื่อกี้โทรไปถามกะทางดีคอมว่าจะขอเปลี่ยนการ์ดจอเป็นรุ่นเดียวกันกะตัวที่ส่งไปเคลมได้หรือปล่าว ทางดีคอมเค้าบอกมาว่าตัว 7900GT-TOPเค้าเลิกผลิตไปนานแล้วขอที่ค้างอยู่ในสต็อคก็มีรุ่นนี้รุ่นเดียว เวรกำจริงๆซื้อมาก็แพงซะด้วยตัวเก่าน่ะ ขอบคุณทุกเรพที่ช่วยตอบนะครับ ส่วนการ์ดที่ได้มาใหม่นี้เดี๋ยวอีก2วันจะไปประกาศขายนะครับตอนนี้ไม่มีกล้อง

Comment

กำ...เป็นกำลังใจให้

Comment

Working...
                              X