Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งการ์ดจอไปเคลมรุ่นนึงแต่พอกลับมาดันได้อีกรุ่นนึงมันคุ้มมั้ยเนี่ยพี่น้องงงงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าไม่มีผลิตแล้ว ก็ขออัพเกรดสิครับ จะเอารุ่นที่ต่ำกว่ามาทำไม

Comment

ฟ้องมูลนิธิคุ้มครองผุ้บริโภคเลย เด้วมันยก 4870x2 ให้แน่นอน เจื่อป๋มเตอะ *-*

Comment

^
        ^
        ^
        ข้ามค่ายเลยเหรอ หุหุ

ผมว่าอย่าไปยอมครับ เราได้รุ่นต่ำกว่ามามันผิดแล้ว ขออัพเกรดไปเลยครับ ถ้ารุ่นต่ำกว่าต้องแถมเงินกลับมาดิครับ

Comment

อุๆ 7900gt สุดแรง ขีดไฟ sink ดีๆหน่อย ลากกระจาย

Comment

งานนี้ ขาดทุนครับ

(ก่อนหน้านี้) ขอเค้าอัพดีกว่าครับ 9600GT กำลังดี

Comment

dcom เคลม นานจริง

กี่เดือนหล่ะนั่น

Comment

อ้างแบบนี้ ผู้บริโภคก็ซรวยจิ
                ว่าแต่ ของเราก็ ดีคอม T T

Comment

เครมแบบผมสิคร๊าบบ ส่ง9600GSO ไป ได้ 9800GX2 กลับมา...เกรียนจริงๆ 555+

Comment

ผมเคยเครมกับคอม7 ส่ง 7600gs 512m ไป
                    รอแมร่งเดือนกว่า
                    เปิดของดูแม่ 7200gs 128m 64bit
                    สุดตีน

ตามอยู่ 2 เดือนกว่า
                    ถ้าไม่จำเป็นลาขาดพวก mb vga

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
                      ผมเคยเครมกับคอม7 ส่ง 7600gs 512m ไป
                      รอแมร่งเดือนกว่า
                      เปิดของดูแม่ 7200gs 128m 64bit
                      สุดตีน

ตามอยู่ 2 เดือนกว่า
                      ถ้าไม่จำเป็นลาขาดพวก mb vga
                      ผมมี7200gs ถ้าเคลมมิได้ FX5200 เหรอเนี่ย

Comment

ครับ ขออัพเลยพี่น้อง

Comment

gt แรงกว่า gs อยู่แล้วคับ ส่วน 9500gt แรงกว่า 7900gt นิดๆคับ
                          โอ้ว จริงๆ ด้วยครับ...

จากสมการ

7900GT แรงกว่า 7900GS นิดๆ

8600GT พอๆ แบบสูสีกับ 7900GS นั่นก็แล้วแต่เกมส์

9500GT แรงกว่า 8600GT นิดๆ

ดังนั้น 9500GT จึงแรงประมาณ 7900GT หรือแรงกว่าหน่อย

สรุปว่า สมการนี้พิสูจน์ทฤษฎี ได้แล้ว

เชียร์ของที่ตัวผมเองใช้อยู่ 555555 แหล่มครับ

Comment

Working...
                          X