Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเพิ่มแรมใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเพิ่มแรมใหม่ครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ
    พอดีใส่ 1 GB อยู่ครับ เพิ่มอีก 2GB จะมีปัญหาอะไรไหมครับ
    แล้วแรมคละยี่ห้อมีผลไหมครับ

ขอบคุณครับ

ใช้ Kingston ครับไม่มีปัญหา ใส่กับนี่ห้ออะไรก้อได้ครับ เดี๋ยว ๆ เครื่อง คุณใส่ 2GB ได้เปล่าล่ะ ถามเฉย ๆ นะ เห็นไม่บอกรุ่น ยี่ห้อ มาอ่ะ

Comment

ก็ต้อง บอกรุ่นโนตบุค มาด้วย ถึงจะดีนะ จะได้ รุ็ว่า มัน ซัพพอท bus เท่าไหร่ รองรับแรมได้เท่าไหร่

อยากใส่ 2g ก็ใส่ได้ แต่จะใช้ได้จริงๆ กี่G ก็ต้องเชคกันก่อน

แต่ใส่เกินไม่มีเสีย แค่ เสียเงินฟรีO_o

Comment

Working...
      X