Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมกำลังจะซื้อ 1950pro อยากรู้ว่าเพื่อนๆใช้ยี่ห่อไหนดีแต่ละยี่ห้อต่างกันยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมกำลังจะซื้อ 1950pro อยากรู้ว่าเพื่อนๆใช้ยี่ห่อไหนดีแต่ละยี่ห้อต่างกันยังไง

ถ้าให้เลือกผมเลือกของ powercolor ครับเพราะ
    1.มันมีชิพ rage theater มาให้ด้วยในขณะที่ยี่ห้ออื่นไม่มี
    2.ซิงค์ของ arctic cooling ตัวนี้เย็นมากครับจากที่เคยใช้ fulloads อยู่ที่ไม่เกิน60องศาครับ
    3.ราคามันไม่ต่างจากเจ้าอื่นแต่ได้ของเยอะกว่าตามที่บอกไว้ในข้อ1และ2ครับ

Comment

ขอบคุงคับ

Comment

ใช้powercolor อยู่คับ ใช้ได้นะ เช็คราคามาได้เท่าไหร่คับ ผมซื้อมา8450 ที่พันทิพย์แต่ละร้านราคาไม่เท่ากันนะคับ ได้เท่าไหร่ช่วยมาบอกให้ช้ำใจเล่นหน่อย

Comment

ไม่รอ ตัวไหม่หลอ เมษาเอง

Comment

ผมดู HIS 1950 pro ราคา 8500 คับ

Originally posted by pik View Post
            ใช้powercolor อยู่คับ ใช้ได้นะ เช็คราคามาได้เท่าไหร่คับ ผมซื้อมา8450 ที่พันทิพย์แต่ละร้านราคาไม่เท่ากันนะคับ ได้เท่าไหร่ช่วยมาบอกให้ช้ำใจเล่นหน่อย

Comment

ผมว่าในซี่รี่ 1950PRO อะของ Powercolor ดีสุดแระ

Comment

เมื่อวานลงHalf life 2 เล่นดู เนียนตาอย่างแรง

Comment

ผมก็เลือก powercolor ครับ

แต่ว่า ใช้ driver ตัวไหนกันครับ

Comment

Sapphire

Comment

Working...
                    X