Announcement

Collapse
No announcement yet.

antiarp 6.0.0 ตัวใหม่ออกแล้วครับพี่น้อง !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• antiarp 6.0.0 ตัวใหม่ออกแล้วครับพี่น้อง !!!

รู้สึกใช้แล้วจะมีปัญหานะครับผม

ผมเลยขอไม่แจกแล้วนะครับ

Download ได้ ที่

http://www.antiarp.com/English/e_download.htm

ใช้ได้ 15 วันนะครับ

ใครต้องการ ใช้นานกว่า 15 Pm มาเลยครับ

โปรแกรมนี้ไว้ใช้กันพวกที่ชอบ netcut ตามหอพัก ทั้งหลาย ครับ

ตัวนี้มาแทนเวอร์ชั่น 5.0.1 ที่ไม่สามารถใช้งานได้อีกแล้วต่อให้ แก้ไอแล้ว ฟอแมต แล้วลงวินโดว์

หรือจะซื้อคอมใหม่ ก็ไม่สามารถใช้การได้อีก

ปล.ท่านใดใช้ของแท้ช่วยบอกผมทีด้วยนะครับว่าจะซื้อมันได้ที่ไหน

UpDate เพิ่มเติมนะครับ คอนเฟิม OS
    Xp sp2 (32bit)

Vista sp1 (32bit)

Windows 7 (32bit)

นะครับ ผมลองใช้แล้วใช้ได้ไม่มีปัญหาแต่อย่างใดครับ

Vista และ Windows7 ปิด UAC ด้วยเน้อออ

Last edited by biologypanda; 20 Nov 2010, 00:25:10.

คนแรกเลย ขอด้วยครับ

Comment

และแล้ว
      ยังไม่ทันได้ใช้ 15 วันเลย

Comment

Originally posted by VesPer-KiD View Post
        และแล้ว
        ยังไม่ทันได้ใช้ 15 วันเลย
        crack ก่อนครับท่าน แล้วลบ แล้ว crack แล้ว ลงใหม่ ครับ ผมใช้ปกติดีนะครับ

แอบเห็นใช้ windows7 ไม่แน่ใจว่าใช้กับ windows 7 ได้ไหม

Comment

ขอบคุณครับ ลิงค์ที่ให้มาโหลดเสดมันบอกว่าไฟล์เสีย

Comment

นี่ของผมครับ ตอนแรกหรือ 7วัน ผมลบแล้ว แครกใหม่ครับ

Comment

Originally posted by VesPer-KiD View Post
              ขอบคุณครับ ลิงค์ที่ให้มาโหลดเสดมันบอกว่าไฟล์เสีย
              สักครู่นะครับ เดียวอัพใหม่ให้แปปนึง

Comment

ขอบคุณมากครับ pmไปแล้วเน้อ

Comment

Originally posted by marchz View Post
                  ขอบคุณมากครับ pmไปแล้วเน้อ
                  จัดไปตามคำขอแล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ pmไปหาแล้วเน้อ

Comment

ดันหน่อย

Comment

ได้รับแล้ว ขอบคุณคร้าบบบบ

Comment

ทำไม ใช้ไมได้หว็า

แค็กก่อนลง แค๊กหลังลง ก็ไม่ได้เหอะๆ

Comment

ก่อนลบ ให้แคร็กก่อน >> แล้วลบ>> แล้วแคร็ก >>แล้วลงใหม่ครับ

Comment

Originally posted by biologypanda View Post
                              ก่อนลบ ให้แคร็กก่อน >> แล้วลบ>> แล้วแคร็ก >>แล้วลงใหม่ครับ
                              ไม่ได้เหมือนกันครับ ทำตามแล้ว
                              วิธีแคก แค่กด patch

Comment

Working...
                              X