Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ USB Hardlock หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ USB Hardlock หน่อยครับ

คือมี Software ทำงานอยู่ตัวหนึ่ง อยากเองไปลงอีกเครื่อง แต่มันติดตรงที่ต้องใช้ USB Hardlock เพื่อ Run โปแกรมถึงจะใช้ได้ เราจะมีวิธีอะไรบ้างไหมครับที่จะไม่ต้องใช้เจ้า USB Hardlock ตัวนี้บ้างหรือเราสามารถ copy USB Hardlock มาอีก 1ตัวจะทำได้ไหมครับ ผมหา Crack แล้วมันก็หาไม่ได้ครับ รบกวนทีครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by opor.; 17 Jan 2009, 16:41:31.
Working...
X