Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ ถาม เรื่อง Big water Se หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ ถาม เรื่อง Big water Se หน่อยครับ

คือ ผม ซื้อ มา แล้ว มัน ไม่ เห็น มี วิธี ติดตั้ง ให้ เลย อ่ะครับ ปกติ มันก็ เป็น แบบ นี้ หรอ

ผม จะ หา วิธี ได้ จากไหน อ่ะครับ

แล้ว คือ ต้อง ใช้ น้ำ เขียวๆ ที่ มัร ให้มา ตลอด เลย หรอ ครับ ถ้า คือ หมด ก็ ต้อง ซื้อ ใหม่ ใช่ปะครับ

แล้ว คือ ลอง ประมานกันได้ มั๊ย ว่า ขวด นึง นาน เท่าไร จะ หมด อ่ะครับ

Originally posted by NuarMz View Post
    คือ ผม ซื้อ มา แล้ว มัน ไม่ เห็น มี วิธี ติดตั้ง ให้ เลย อ่ะครับ ปกติ มันก็ เป็น แบบ นี้ หรอ

ผม จะ หา วิธี ได้ จากไหน อ่ะครับ

แล้ว คือ ต้อง ใช้ น้ำ เขียวๆ ที่ มัร ให้มา ตลอด เลย หรอ ครับ ถ้า คือ หมด ก็ ต้อง ซื้อ ใหม่ ใช่ปะครับ

แล้ว คือ ลอง ประมานกันได้ มั๊ย ว่า ขวด นึง นาน เท่าไร จะ หมด อ่ะครับ
    ใช้คูลแล้นเติมหม้อน้ำรถยนต์ก็ได้ครับ ผมไม่แน่ใจว่าอันที่เค้าแถมมานั้นมันเข้มข้นขนาดไหนนะครับ ผมใช้คูลแล้นเติมหม้อน้ำรถยนต์ครับ เติมแค่พอมันเขียวจางๆก็พอครับ

Comment

คูลแลน ของหม้อน้ำรถยนต์ก็ได้ครับถูกดี

Comment

เติม ยัง ไง อ่ะครับ ซื้อ แล้ว เติม สด เลย หรอ หรือ ว่า ต้องไป ผสม กะ อย่าง อื่น ก่อน

Comment

ถ้ารถยนต์ก้อต้องผสมน้ำครับ แต่ของผมใช้ของที่แถมมาให้ 3 ขวด ไม่ได้ผสมอาไรเลย ... Big Water 745 + M1 + M2 !!!

Comment

Working...
          X