Announcement

Collapse
No announcement yet.

COM-7 ใจดีจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COM-7 ใจดีจังครับ

งานนี้ของชม com-7 ครับ

คือว่า...

เมื่อวานกำลังจะเอาฮาร์ดดิสไปเคลมครับ รุ่น WD 160GB SATA
    ก่อนส่งผมตรวจดูรอบๆ ปรากฏว่า Connector มีรอยบิ่นครับ เห็นชัดๆด้วย

พกเงินมา 500 บาทเตรียมตัวเตรียมใจเสียเงินไว้เรียบร้อยแล้วครับ
    ไปที่ com7 ชั้น 5 พันธ์ทิพย์ พนักงานตรวจเจอรอยบิ่น แล้วเงยหน้าขึ้นมาบอกผมว่า

"เวลาถอดสาย Sata Gigabyte ให้กดตัวล็อกก่อนถอดนะครับระวังหน่อยละกันครับ แต่ถ้าครั้งต่อไปต้องเสีย 400 บาทนะครับ"

แล้วผมก็ได้ ฮาร์ดดิสก์ตัวใหม่มาครับ ไม่เสียสักบาท.....น่ารักมั่กๆๆ

ดีๆ ไม่เสียตัง

Comment

เขาไม่ได้ใจดีหรอกครับ ท่านโชคดีมากกว่า......55555555555

Comment

เหมือนกันครับ ของผม HWH

Comment

โชคดีจังครับ

Comment

หุหุ ทุกประกันมีทั้งด้านดีๆและไม่ดี นี่เป็นตัวอย่างด้านดีๆของ COM 7

Comment

sometime

Comment

ดีจังครับมาบอกเล่าด้านดีๆบ้าง ปกติไม่ค่อยจะมีคนเอามาพูดหรอกครับจะมีก็แต่ด้านเสีย

Comment

เเล้วเเต่ว่าวันนั้น จะเจอคนไหน

Comment

แล้วแต่ดวงมั้งครับ เจอ dcom เอาแว่นขยายส่องแล้วจะหนาว
                    อาทิตย์ที่แล้วเอา hd 120 gb ide ไปเคลม ถามว่าถ้าอัพ เป็น 500 gb sata เท่าไหร่
                    พนักงานตอบว่า 1900 บาท เลยไม่เอาดีกว่าลงมาชั้นล่าง หา 500 gb seagate ประกัน ซินเน็ค
                    ไม่มีซักร้าน มีแต่ของ dcom ไม่เอา สุดท้ายไปได้ที่ bigit 2090 บาท จากราคาป้าย 2150 บาท
                    สบายใจ

Comment

โอ แจ่มๆ

Comment

Working...
                      X