Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกี่ยวกับRam 3รุ่นนี้ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเกี่ยวกับRam 3รุ่นนี้ให้หน่อยครับ

ผมกำลังจะซื้อram มาใส่เพิ่มนะครับว่าจะเอาไว้ oc ด้วยแต่ไม่เคยเล่นเลยทั้ง3ตัวเลยมาขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ

Crucial DDR2 BallistiX TRACER PC64004096MB CL4 Kit, 240pin, 800mhz, LED`

Kingston DDR2 HyperX PC6400 4096MB CL5,Kit 2x matched HyperX 2GB

Kingston DDR2 HyperX PC6400 4096MB CL5,KIT(2x2GB), "Black Edition"

ใครเคยเล่นทั้ง3ตัวหรือมีข้อมูลช่วยแนะนำหน่อยครับ

เพิ่มเติมครับ สเป็คที่ผมใช้อยู่

Intel C2D E6550

MB MSI P35 Neo Bios version 1.9
    Last edited by gigkoro; 19 Jan 2009, 04:08:22.

ใช้ MB CPU อะไรครับ

Comment

รอดูคุณพี่เค้า

Comment

ขอดันหน่อยครับ

Comment

ดันจึกนึง

Comment

ดันนนนนนนนนนนนนนนนนนนรอ

Comment

Crucial DDR2 BallistiX TRACER PC64004096MB CL4 Kit, 240pin, 800mhz, LED`

เป็นผมมีงบเล่นตัวนี้เลยคับ CL ต่ำกว่าสองตัวหลัง นะคับ

อีกอย่างก็ดูงบแล้วกันคับ

Comment

ดันตอนเที่ยงขอความคิดเห็นอีกหน่อยครับ

Comment

มีใครใช้ ตัว คิงตั้น แบ๊ค บ้างป่าวครับผมเห็นมันสวยดีใครมีรูปโชว์หน่อยเร้ว

Comment

Working...
                  X