Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสปคผมเล่น left 4 dead ได้ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสปคผมเล่น left 4 dead ได้ป่าว

เสปคของผม
    cpu Pentium 4 3.00GHz
    ram 1G
    การ์์ดจอ GF 6200

เล่นได้ป่าวครับ

พอได้ครับ แต่คงหน่วงมากหน่อย

Comment

ตอนมันแห่กันมา มีสิทธิ์ค้าง

Comment

เล่นได้แล้วลื่นป่าวครับ

Comment

พอเล่นได้คับ ท่าปรับ ต่ำ ๆๆ ~*
          เเต่มาเยอะคง มีสิท ค้าง

Comment

ยังไงต้องลองเล่นก่อนครับ

Comment

เล่นได้ครับ ปรับต่ำๆหน่อย

Comment

Originally posted by jackson View Post
                เล่นได้ครับ ปรับต่ำๆหน่อย
                ปรับตํ่านี้ลื่นๆๆป่าวครับ

Comment

การ์ดจอต่ำไปนิดนึงคับ แต่ถ้าจะเล่นก็เล่นได้ OC เข้าไป ทั้ง cpu ram การ์ดจอ

Comment

Originally posted by JCOOL View Post
                    การ์ดจอต่ำไปนิดนึงคับ แต่ถ้าจะเล่นก็เล่นได้ OC เข้าไป ทั้ง cpu ram การ์ดจอ
                    อย่างนี้ต้องลองเล่นดูครับ

Comment

Working...
                    X