Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเซียน AMD ดูให้หน่อยครัย ไปต่อได้ไหม 6000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Neszel View Post
    ใช้ไฟเท่าไหร่อะครับ
    2.0 คับ อาจจะมากกว่านี้ มันนานเเระ กะลังค้น ข้อความอยู่จำได้ว่าเคยโพสเดี๋ยวจะเอามาลงให้ดู
    ซิง๕์ tuniq เอาไม่อยู่ idle 80 เเล้ว เทส othos ไม่ได้ ต้องเอาน้ำลุบ 6000+ น่าจะไปไกลกว่านะ
    M2N-E 5200+ ยังได้ 3.2-3.3 เลย
    Originally posted by DDP View Post
    หมาในรูปใช่พิทบูลปะคับ
    บลูเทอเรีย คับ อยากได้เอาเเมวมาเเลก อิอิ

Comment

ช่วยดันรอเซียน สุ้ต่อไป ชนแก้ว

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ช่วยดันรอเซียน สุ้ต่อไป ชนแก้ว
        โอ๊ะ ยังมีเซียน กว่าท่านวิกร อีกหรือนี่

Comment

ขนาดคอมเม้น 5 ยังไม่รู้เรื่อง คงไม่มีคนในบอร์ดนี้รู้แล้วครับ เอิ้กๆๆ
          ชนแก้ว วันนี้กำลังได้ที่เลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            ผมไม่เก่งเหมือนกัน ดันรอเซียนครับ
            Originally posted by wikorn View Post
            คาด 2 เทพ ลาหยุด แนะนำเอาไปถามอีกห้อง รับรองได้ของแถม มาเพียบ
            คนรวย....ชอบดูถูกคนอื่น
            Intelแพง....คนรวยชอบใช้
            คนใช้ชอบใช้Intel....เลยชอบดูถูกคนอื่น??? งง
            สงสัยจะเมาอีกคน แล้ว พี่วิกร ชนเเก้วด้วยคน

Comment

ของผมได้แค่นี้ครับ ไฟ cpu 1.33
              http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=486942

Comment

ขนาดคอมเม้น 5 ยังไม่รู้เรื่อง คงไม่มีคนในบอร์ดนี้รู้แล้วครับ เอิ้กๆๆ
                ชนแก้ว วันนี้กำลังได้ที่เลยครับ อิอิ
                คืออะไรครับ ผมไม่รู้เรื่องเลย งงง

Comment

6000 cz ซิ้งเดิมๆ ไปได้ซักเท่าไหร่ ในอุณหภูมิที่สมควร(ไม่เกิน70องศา)

Comment

Originally posted by deedocmtc View Post
                    6000 cz ซิ้งเดิมๆ ไปได้ซักเท่าไหร่ ในอุณหภูมิที่สมควร(ไม่เกิน70องศา)
                    3.3 กำลังดี

3.4 ร้อนหน่้อย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                      X