Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ทีครับ งบ10000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ทีครับ งบ10000

ผมมีงบ 10000 บาท ต้องการ 3 อย่างครับ
    1 CPU ชอบ Intel
    2 M/B ชอบ Asus
    3 การ์ดจอ ชอบ ไม่มีในใจครับแล้วแต่แนะนำ
    ผมจะซื้อสิ้นเดือนนี้ครับ พอดีมีของเก่าอยู่แล้ว ขาด 3 อย่างครับ
    ขอรบกวนเวลาท่านทั้งหลายหน่อยครับ เน้นใช้งานยาวๆครับที่บ้านไม่ค่อยมีเงิน ไม่เน้นเกมส์มากครับไม่ค่อยได้เล่น
    ขอ รุ่น + ราคาครับ สถานที่ผมจะไปซื้อ พันทิพ ครับ

ชอบ AMD รอท่านอื่นละกันครับ

Comment

เดียวเอาไว้สิ้นเดือนว่ากันอีกทีครับ งบมีจำกัด หลังตรุจจีน ราคามันจะขึ้นนิดๆเดี่ยวรอดูอีกทีครับ

Comment

ขอบคุณครับ แต่ขอราคา ณ ตอนนี้ก็ได้ครับ เอา ของทั้ง 2 ที่เลยก็ได้
        intel+Asus+Nvidia
        AMD+อื่นๆ+ATI
        งบมีจำกัดแต่ แค่ 3 อย่างครับ และอีกอย่างไม่ต้องการที่มันเวอร์ ขอเน้น M/B ที่เจ๋วๆสามารถอับเกรดเพิ่มได้ในอณาคต

Comment

Working...
        X