Announcement

Collapse
No announcement yet.

Smilodon Case มีโอกาศที่จะยัด GTX295 2Ways SLI คิดว่าได้นะ [ถอด HDD Bay ออกนะ]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Smilodon Case มีโอกาศที่จะยัด GTX295 2Ways SLI คิดว่าได้นะ [ถอด HDD Bay ออกนะ]

นี่คับรูปจะได้ไม่งง

คือถ้าถอดมันออกมา และ นำ HDD ไปไว้ตรงที่ ที่ไว้ใส่ที่อ่านพวก ช่องFDDหรือ SD card แทนอ่ะคับ เพราะคอมเก่าผมทำอยู่ ที่นี้คอมใหม่จะประหยัดเคส เลย เอา Smilodon แทนคับ
    บอดร์ที่จะใส่ไปคือ GIGABYTE EX58-UD4P นะคับ
    นี่รูปเพื่อนึกไม่ออก

ท่านคิดว่าน่าจะใส่ GTX295 2Ways SLI ได้ไหมคับ

Dun noi !!! ehubbbb

Comment

ปูเสื่อรอชม...หะ หะ

Comment

นั่งด้วยครับ ท่านด้านบน ว่าแต่เค้า มาลงเคสผมไหม พอแน่ คิคิ

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
          ปูเสื่อรอชม...หะ หะ
          ช่วยตอบกานหน่อยจิว่าน่าจะเข้าไหม
          Originally posted by aloneindead View Post
          นั่งด้วยครับ ท่านด้านบน ว่าแต่เค้า มาลงเคสผมไหม พอแน่ คิคิ
          เหอๆ

Comment

รอดูด้วยคน...อิอิอิ

Comment

รอชม

Comment

ลองเลยครับ ถ้าไม่ได้ก็แค่ ถอยแคสใหม่ ถูกๆสูงๆมีเยอะครับ

Comment

ไม่แน่ใจว่า 295 จะติดรึเปล่าแต่ถ้าได้คงฉิวเฉียด ขนาด4870ของผมสายไฟยังเข้าไปกินที่ hdd เลยครับเสียทิ้งไปเปล่า ๆ ช่องนึง เห็นควรด้วยว่าถ้าถอดออกได้ก้อถอดออกดีกว่าครับ หาเบย์มาใส่ข้างบนดีกว่า กำลังจะย้ายบ้านให้เครื่องเหมือนกันครับสั่ง 690 จากพี่คมมาแล้ว ถ้ารอบนี้ติดอีกจะขาย 4870 ทิ้งแล้วครับ

Comment

Originally posted by maitalk View Post
                    รอชม

Originally posted by 645ci View Post
                    ลองเลยครับ ถ้าไม่ได้ก็แค่ ถอยแคสใหม่ ถูกๆสูงๆมีเยอะครับ
                    ขอบคุณคับ
                    Originally posted by askener View Post
                    ไม่แน่ใจว่า 295 จะติดรึเปล่าแต่ถ้าได้คงฉิวเฉียด ขนาด4870ของผมสายไฟยังเข้าไปกินที่ hdd เลยครับเสียทิ้งไปเปล่า ๆ ช่องนึง เห็นควรด้วยว่าถ้าถอดออกได้ก้อถอดออกดีกว่าครับ หาเบย์มาใส่ข้างบนดีกว่า กำลังจะย้ายบ้านให้เครื่องเหมือนกันครับสั่ง 690 จากพี่คมมาแล้ว ถ้ารอบนี้ติดอีกจะขาย 4870 ทิ้งแล้วครับ
                    เหอๆ คับ จะไปดูตัวจริงก่อนๆ
                    Originally posted by dum1981 View Post
                    รอดูด้วยคน...อิอิอิ
                    ขอบคุณคับ จะทำเต็มที่ๆ

แง่ๆๆๆ T T ไปดูตัวจริงมาแล้ว ติดๆ มีใส่ได้2ตัว คือ M9 / CM590 (690 ใส่ไม่ได้ ติด Hdd)

Comment

สบายไปช้าน ไม่มีตังสอย เอิ๊กๆ

Comment

ใช armor+ เลยครับ

Comment

Working...
                        X