Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีดู mobo ว่าตัวไหนลากได้เท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีดู mobo ว่าตัวไหนลากได้เท่าไร

อยากรู้ว่าดูยังไง อะครับ mainboard ตัวไหนลากได้เท่าไร ผมดูมะเป็นเลย แนะนำที

มันดูยังไงน้อ

Comment

ผมว่ามันต้องมีรูหลายๆรูหน่อย
      เอาไว้ผูกเชือกมัดติดกับท้ายรถอะ แร้วก็ขับลากๆๆๆไปเล้ยยย

ล้อเล่นนะคับ ผมลากไม่เป็น

Comment

-*-

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          มันดูยังไงน้อ
          Originally posted by dordeg View Post
          ผมว่ามันต้องมีรูหลายๆรูหน่อย
          เอาไว้ผูกเชือกมัดติดกับท้ายรถอะ แร้วก็ขับลากๆๆๆไปเล้ยยย

ล้อเล่นนะคับ ผมลากไม่เป็น

Comment

Originally posted by johnxe View Post
            อยากรู้ว่าดูยังไง อะครับ mainboard ตัวไหนลากได้เท่าไร ผมดูมะเป็นเลย แนะนำที
            ดูรีวิว จากที่ต่างๆ (เวปไซต์)
            และจากผู้ใช้จริง (ก็ดูในนี้ละ ง่ายดี)

Comment

เอาแว่นขยายส่อง ดูเนื้อ ว่าพิมพ์ดีหรือไม่

Comment

ดูราคาครับ 1000 กะ 10000 แตกต่างกันแน่นอน ชัว ฟันธง!!

Comment

Originally posted by natapolnd View Post
                  ดูราคาครับ 1000 กะ 10000 แตกต่างกันแน่นอน ชัว ฟันธง!!
                  ชัดเจน

Comment

ดูที่หน้าผากครับ อิอิ...

ล้อเล่นนะ ผมก็ดูไม่เป็นครับ

Comment

ถ้าเป็นมวลสารจากดาวอังคาร ลากไกลแน่นอน

Comment

Working...
                      X