Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคิดจะสอย Qxxxx คิดหนักแล้วเพราะ QX9650.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครคิดจะสอย Qxxxx คิดหนักแล้วเพราะ QX9650.....

ดู ราคา เอาเองนะคับ
    ดูที่ตัว QX9650 คับ ราคามัน เล่นเอา Qxxxx เน่าไปเลย

http://www.tkcom99.com/product_detai...5&s_cat_id=168
    Last edited by six2499; 17 Jan 2009, 23:05:04.

ใครไปสอยมาแล้วบอกกันมั่งน่ะครับ ข้องใจจริงๆ ว่ามัน QX9650 หรือ Q9650 ถ้าเป็น QX ก็อย่างท่าน จขกท ว่าแหละ QXXXX ตายสนิทครับรวมทั้ง Phenom II
    ถ้าตามตารางที่ว่า Intel ลดราคามันต้องเป็น Q9650 (หรือเปล่า) ไม่เห็นมีพวก Extreme ลดราคาเลยอะครับ

อ้างอิง

Last edited by Jokobo; 18 Jan 2009, 01:32:38.

Comment

ไม่ติดว่า LGA 1366+DDR3 ราคายังแรงอยู่ละก็ คนเห็นราคานี้คงหันไปเล่น i7 กันละครับ แต่ด้วยเหตุผลข้างต้นเลยทำให้ตัว QX9650 ในราคานี้ยังน่าสนวจอยู่มิใช้น้อย หุๆ ใช้ Q6600 + ออนบอร์ดต่อไป อิอิ

Comment

ถ้าจะซื้อต้องเป็นช่วงนี้แหละััคับ แต่ต้องเสี่ยงเอานะบางทีราคามันอาจจะดีดกลับขึ้นไป ช่วงนี้กระแสกำลังแรง ราคายังไม่นิ่ง

Comment

ถ้าราคานี้จริง ย้าน มาเล่น intel ดีกว่า แรงเกินงบ !! อิอิ

Comment

Copy Review เก่าๆจากเวปเพื่อนบ้าน http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=266

รบกวนขอ set QX9650 สุดคุ้ม 1 ที่ด้วยขอรับ

Comment

Q9650 กับ QX9650 มันต่างกันยังไงคับ

Comment

intelป่วนตลาด
                Last edited by hurahara; 18 Jan 2009, 01:35:13.

Comment

น่าจะลงราคาผิดนะครับ

Comment

จริงหรอครับ 12000 เหอๆ

Comment

ราคาในเว็บ จขกท ทำไมแปลกๆ Q9450 ราคาไปเท่ากับ Q9550

เหอๆ งั้นใครจะเอาq9450

Comment

คงลดไปตามกลไกตลาดแหละ ถ้า QX9650 ยืนราคาเดิม ประมาณ 20000 ผมข้ามไปเล่น i7 ดีกว่า ได้ทั้ง CPU+M/B แค่ 2 หมื่นนิดๆ DDR3 สมัยนี้ก็ใช่จะแพงเหมือนเมื่อก่อน

ถ้าลดจริง รุ่นอื่นคงค่อยๆปรับลดไปเรื่อยๆแหละ

Comment

ผมว่าลงรุ่นผิดนะ น่าจะเป็น Q9650

Comment

พิมพ์ผิดชัวร์

Comment

ติดตามสถานการณ์อย่างต่อเนื่อง ใครโทรไปถามแล้วมาชี้แจงหน่อยครับ ข้องใจจริงๆ

Comment

Working...
                              X