Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ HD 4670 Tunbo อยากจะปรับรอบพัดลม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ HD 4670 Tunbo อยากจะปรับรอบพัดลม

ผมใช้ HD 4670 Tunbo อยากจะปรับรอบพัดลม

พี่โปรแกรม อะไร บ้าง ครับ ที่สามารถ ปรับรอบพัดลมได้ ง่ายๆ อะครับ

ขอบคุณครับ

มะมีคราย ตอบ ด้วย แง้ๆๆๆ

Comment

cccไงครับ ของATi

ถ้าNVIDIAก็ riva tuner

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ผมเคย ลงccc ไปแล้วอะงับ แล้ว พอลงโปรแกรมเสร็จ หน้า จอ มัน สีซีด ไปเลยอะงับ และหน้าจอใหญ่ มาก ปรับ ก็ไมได้ เลย ล้างเครื่องเลย คับ

Comment

ของHISหรือเปล่าครับ?

ตัวนี้มันก็เย็นอยู่แล้วนะครับ จะปรับทำไมเหรอ

Comment

ใช่ คับ ของ his คับ

อ่อ พอ ดี พัดลมในเคส มันดังอยู่แล้วอะ เลยอยาก ปรับ พัดลมvga ให้แรงๆสะหน่อย ดังไม่มาก และผมก็เล่นเกมส์ ทั้งวันอยู่แล้ว เลย ปรับ ให้ แรงๆสะหน่อย

Comment

Working...
              X