Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้เรื่อง M/B ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้เรื่อง M/B ทีครับ

คือตอนนี้ผมจะซื้อคอมใหม่

CPU AMD 6000+
    M/B ASUS M3A78
    VGA ATi HD4850 Turbo Iceq his

ผมอยากรู้ว่า M/B ของผมมันใช้ด้วยกันกับ VGA ได้ป่าวครับผมกลัว ซิ้ง มันจะชนกันนะครับ

M3A78 บอร์ดใหญ่นี่ มันจะชนกับอะไรครับไม่เข้าใจ

Comment

ซิ้ง ของ AVG จะชนกับ ซิ้ง ของ M/B ไหมครับผมกลัวมันจะชนกัน

Comment

ไม่ชน ถ้าซิ้งเดิม

Comment

ไม่ครับ บอร์ดใหญ่ (แค่มี pcix1)

Comment

Originally posted by yacoolxp View Post
            ซิ้ง ของ AVG จะชนกับ ซิ้ง ของ M/B ไหมครับผมกลัวมันจะชนกัน
            มันหันคนละด้านจะชนยังไงอ่ะ

Comment

ไม่ชนอยู่และถ้าไม่ไปดัดแปลงไรนะ

Comment

Working...
              X