Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องเกมส์ SDO ( Super Dance Online )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องเกมส์ SDO ( Super Dance Online )

รบกวนถามผู้รู้ทีนะครับ เรื่องเกมส์ Super Dance Online

คือก่อนหน้านี้ผมลงเกมส์ ตัว Open Beta ปรกติครับ แล้วก็เล่นได้ปรกติ ไม่กระตุก ไม่มีปัญหา

แต่ เมื่อวานนี้ ตอนเล่น มันมีอาการกระตุกนิดนึงอะครับ.. เป็นพร้อมกันทุกเครื่องในร้านเลย

ไม่ใช่กระตุกทั้งเพลงนะครับ กระตุกมาทีนึง นิดหน่อย ประมาณ 10 วิ ครั้งนึง

มันทำให้โน๊ต ไม่ตรงกับจังหวะเพลง ทำให้ฟังเพลงแล้วกดไม่ตรงจังหวะน่ะครับ

ลบตัวเกม ลงใหม่ แล้วก็ยังไม่หาย ปรับ Effect ออกหมด ก็ไม่หาย ( ก่อนหน้านี้เปิดสุดไม่มีปัญหา )

ทำยังไงก็ไม่หายจริง ๆ ครับ .. เหลืออีกวิธี คือ ลงวินโด้วใหม่ ซึ่งจะวุ่นวายมาก เพราะเป็นร้านเน็ต

ใครที่เคยเจอปัญหานี้ หรือ รู้วิธีแก้ รบกวนช่วยแนะนำทีนะครับ

ขอบคุณครับ

ไม่เข้าใจด้านบน โพสถามได้นะครับ เผื่อผมอธิบายไม่ครบ หรือไม่เข้าใจ

Comment

ร้านอื่นเป็นป่าวครับ ถ้าเป็นผมว่าคงเป้นที่ server เกมมากกว่าครับ

Comment

ช่วงแรกๆผมว่าจะหวะตรง ช่วงหลังๆมันไม่ตรง รู้สึกว่ามันกระตุกแปลกๆอ่ะ

Comment

Working...
        X