Announcement

Collapse
No announcement yet.

สนใจ Sound Card USB!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by om_pea View Post
    แล้ว super pro 707 รุ่น อัพเกรด ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ สนใจอยู่เหมือนกัน จะเอามามาต่อกับ mx 5021 ครับ

5500 เลยครับผม ส่วนตัวแนะนำไปลองฟังก่อนเถอะ เด่วไม่เพาะจะเซ็งเอา ส่วนตัว หากไม่กล้าหรือไม่รู้แนวเสียงแต่ใจรักจริง ซื้อรุ่นไม่อัพมาก่อนก้อได้ครับ เสียงก้อดีครับ
    Last edited by punro937; 20 Jan 2009, 18:46:08.

Comment

ขอบคุณท่าน punro937 และท่าน machine A มากนะครับ เดี๋ยวต้องหาโอกาสไปลองฟังดูครับ......

Comment

ตอนนี้ Digital music SX มีขายแล้วนะครับที่ HWH เห็นเขาบอกว่าสั่งมาไม่ถึง 20 ตัว แต่ตอนนี้มาอยู่ที่ผม 1 ตัวละ 555+

ตอนนี้ราคา 3710 นะครับ
        Last edited by K o S o L; 22 Jan 2009, 13:41:26. Reason: ลืมบอกราคา

Comment

สาขาไหนครับ .......เดี๋ยวจะรีบไป

Comment

ผมไปซื้อมาจาก hwh สาขาพันธ์ทิพย์ชั้นสองครับ แต่เขาบอกว่าสาขานี้รับมาแค่ตัวเดียวเอง ลองโทรไปถามดูก่อนก็ได้เพื่อความชัวร์ครับ
            02-255-6709 => สาขาพันธ์ทิพย์ชั้นสอง

Comment

ลอง BurrBrown ดิ ผมชอบเสียงหวานๆ

Comment

Originally posted by mballx View Post
                ถูกตังค์คุ้มค่า Phillips aurilium psc805/17
                เสียงดี คุ้มค่า แล้วจะให้ไปหาตรงใหน วานบอก
                แวะมาสัพยอกและหลอกถามยามเช้ามืด

Comment

Working...
                X