Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ 3d mark05 ไม่เป็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ 3d mark05 ไม่เป็นครับ

ผมไปดาวโหลดมาจากเวบ guru3d.com
    ตอนเข้ามันให้ใส่ code อะครับแต่ก็เข้าได้
    ของผมเป็น free edition ครับ
    ผมเลือกเมนู select อะไรต่างๆไม่ได้
    มันบอกต้องไปลงทะเบียนเป็นเวอชั่นโปร
    อยากทราบว่า free เวอชั่น เทสได้ไหมแล้วกดเลือก
    ตรงไหน อยากเทสการ์ดจอ กะ cpu อะครับ
    ช่วยบอกด้วยนะครับว่ากดเลือกตรงไหน ตั้งค่ายังไง

Originally posted by ทักกี้ View Post
    ผมไปดาวโหลดมาจากเวบ guru3d.com
    ตอนเข้ามันให้ใส่ code อะครับแต่ก็เข้าได้
    ของผมเป็น free edition ครับ
    ผมเลือกเมนู select อะไรต่างๆไม่ได้
    มันบอกต้องไปลงทะเบียนเป็นเวอชั่นโปร
    อยากทราบว่า free เวอชั่น เทสได้ไหมแล้วกดเลือก
    ตรงไหน อยากเทสการ์ดจอ กะ cpu อะครับ
    ช่วยบอกด้วยนะครับว่ากดเลือกตรงไหน ตั้งค่ายังไง

Comment

Working...
    X