Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Music sx ใช้หัวสัญญาณ mini to mini หรือ mini to RCA ดีกว่าเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Music sx ใช้หัวสัญญาณ mini to mini หรือ mini to RCA ดีกว่าเหรอครับ

มีผมหรือปล่าว ครับ กำลังคิดจะสั่ง จาก คุณ YOCHIKI ครับ

Furutech 202 ok เลยไหมครับ ขอบคุณครับ

เมื่อวานเพิ่งซื้อสาย ลำโพง Vanden hul Goldwater ชอวเสียงจัง หุหุ

rca > rca

Comment

^^
      ดีที่สุด ลงทุนทีเดียวจบ

Comment

รบกวนอีกทีครับ ลืมบอกไปว่าใช้กับ mx 5021

หลัง ซับ mx 5021 มันเป็น mini อ่า ครับ ยังไงหว่า งง อะครับ

ใช้อะไร เสียบกับ rca เหรอครับ กับตัวลำโพงครับ

ขอบคุณครับ
        Last edited by pakmar; 18 Jan 2009, 17:29:03.

Comment

ใช้ mini - rca ของ Audioquest อยู่ครับ รุ่น Mini-3 ผมได้ลองเปรียบเทียบกันก่อนซื้อสองยี่ห้อน่ะครับ
          ตอนนั้นก็สึกว่าอันนี้มันดีกว่าจริงๆเลยนะครับ ก็เลยตัดสินใจซื้อ ราคาประมาณสองพันครับ

Comment

สายสัญญาณเดิมๆที่แถมมากะกล่องก็ใช้ได้แระ แต่ถ้าเงินเหลือซื้อมาลองก็ได้(ทำใจไว้ด้วยนะ)

Comment

มันไม่ค่อยเปลี่ยน เหรอครับ หรือว่า เปลี่ยนแบบสังเกตุไม่ค่อยได้ ครับ

Comment

ขึ้นกับลำโพง ลำโพงห่วยเปลี่ยนไปก็ไ่ม่ต่าง ลำโพงดีเปลี่ยนที่วางเสียงยังเปลี่ยนเลย

Comment

Originally posted by jeurboy View Post
                  ขึ้นกับลำโพง ลำโพงห่วยเปลี่ยนไปก็ไ่ม่ต่าง ลำโพงดีเปลี่ยนที่วางเสียงยังเปลี่ยนเลย
                  ตามนั้นลองเปลี่ยนที่วาง ขัยบหาที่ละนิด

Comment

Working...
                  X