Announcement

Collapse
No announcement yet.

S42 ลง Vista หรือ XP ดีกว่าครับ? (For Gaming)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S42 ลง Vista หรือ XP ดีกว่าครับ? (For Gaming)

S42 ลง Vista หรือ XP ดีกว่าครับ? ที่เหมาะสำหรับเล่นเกมส์นะครับ ขอรายละเือียดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ผมลงมันทุก os คับ มี 3 os แล้วละคับ xp vista seven เล่นเกมพวก offline ก็เล่นได้หมดทุกวินโดว์นะคับส่วนมากแล้ว

Comment

ถ้าเน้นความเร็วของเกม เอา xp
      ถ้าเน้นเสถียร+ภาพสวยในบางเกม เอา vista

win7 เคยบอกไปแล้วว่าให้รอตัวเต็มครับ ถ้า win7 beta เล่นอะไรไม่ค่อยได้

Comment

Vista กะ 7 ครับ เล่นเกมไม่มีปัญหาเกมOfflineนะ แต่เกมOnlineไม่เคยเล่นเพราะไม่ชอบอะ ^^

Comment

windows 98

Comment

วิสต้าsp1

Comment

windows 3.11

Comment

Originally posted by deakanew View Post
                windows 3.11
                ขำละ ผมว่า Dos 6.22 ดีกว่า

Comment

ถ้าเทียบกันแค่ 2 ตัว XP Vista ผมว่า XP ดีกว่าครับ

แต่ไม่นานมานี้เหมือนจะมีไดเว่อเร่งการแสดงผลฟิสิกส์และอื่นๆสำหรับ Vista หรือ Win 7
                  นี่ล่ะครับออกมา ทำให้เล่นเกม 3 D หนักๆได้ดีขึ้นมากมาย
                  ดังนั้นถ้าออฟไลน์ Win 7 น่าจะเหมาะสมที่สุด เพราะมันขั้นอยู่ระหว่าง XP กัย Vista

Comment

ใช้ xp แล้วมันแยกการทำงานของการ์ดจอได้ป่าวครับ เห็นใน club s42 บอกว่าถ้าใช้ xp vga จะทำงานเต็มประสิทธิภาพ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                      วิสต้าsp1
                      เห็นด้วยครับ

Comment

window 7 ครับเร็วแรงดี

Comment

Working...
                        X